Afande Sele V/S Mrisho Mpoto Nani yuko sahihi?

Feb 22, 2017
6
45
Kama mmefatilia sana akaunti za Instagram za Afande Sele baada ya hukumu ya Lulu kutoka ni mtu ambaye dizain anamlaumu Marehemu ‘Kanumba’ kuzama kwny dimbwi la mapenzi na binti mdogo ‘Lulu’ ambaye anasema kwa kupindi kile alikua mdogo sana.

Upande wa Mrisho Mpoto ‘Mjomba’ dizain kama kamuwakia hivi Afande Sele kwa kumwambia kuwa mtu ambaye katangulia mbele za haku hatakiwi kusemwa kwa mabaya tena...!
 

Thad

JF-Expert Member
Mar 14, 2017
12,490
2,000
Mrisho Mpoto yuko sahihi,maiti hasemwi vibaya maana hawezi kujitetea tena.
Afande alitakiwa kuchukua hatua kabla kisa na mkasa hakijatokea.
 
  • Thanks
Reactions: THT

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom