Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

mockers

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Posts
12,852
Reaction score
35,619
Wakuu habari ya leo na poleni na majukum ya kila siku, mimi mwenzenu yamenikuta makubwa kama ifuatavo:
Mwezi wa kumi mwaka jana nilikua kigali kwa matembezi na nilifikia hotel iitwayo Serena hotel , baada ya siku tatu pale nikaenda night club moja nikiwa natoka kurudi kupumzika nikakutana na mtoto alieumbika mwenyewe nilisimama nikampa lift tukaelekea hotel, ndugu zangu huyu binti kiukweli toka siku ile simwelewi kabisa alianiachia handbag yake akanieleza niitunze sana ktk maisha yangu na nilijaribu kukataa ikashindikana na ajabu kubwa ni pale ninapokuta fedha ambazo sikuziweka kwenye mkoba huo na alinielza atafka TZ kutembea hajaja simu yake aliyonipa haipo hewani na siku ile chumbani baada ya kugegedana aliondoka saa kumi na moja asubuhi sielewi hapa naomba ushauri wanajamvi
 
Pole sana mkuu hapo subiri tu mda wa kutolewa uhai wako na hilo jini, waage kabisa na ndugu zako. Mnacha wake/wapenzi wenu mnaenda kugegeda majini haridhiki tu!
 
Acha tu mateso ninayoyapata kwa sababu ya huyu binti hapana basi tu mengine siwez yaweka hadharani nimechoa sasa

mateso gani....anakukaba ndotoni au ndinga haisimami tena tangu umgegede?
 
Mkuu nitayaweka wazi lkn ni pamoja na tawswira yake kunijia mara kadhaa ninapokua nagegeda mabinti wengine na kuishiwa nguvu kabisa na dushe kulala kama mzoga basi tu


mateso gani....anakukaba ndotoni au ndinga haisimami tena tangu umgegede?
 
Hadithi zakupikwa hizi! Ila hongera kwakuvaa uhusika... Haya tuambie toka mlipoachana umekusanya kiasi gani cha pesa kwenye hiyo handbag?
 
Unamkuta msichana usiku yuko peke yake unampa lifti, unamgegeda ! Hii ngumu kumesa, kwa msichana wa kawaida kutembea usiku wa manane baada ya kutoka club sio kawaida ni jini hilo
 
dah pole hapo ni kwenda tu kanisani na kuelezea yanayokusibu uombewe..mana kuna kila dalili ulilala na jini....
 
Duuu mkuu hapo ni hatari jaribu fata maombi na uombe sana maana kwa taswira rahisi huyo jini sasa huwezi jua akija anakuja na lipi.kwa jina la Yesu kilangoti litapigwa
 
Back
Top Bottom