Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

Hakuna kitambulisho chake hakuna jina? yani hata number labda aliandika sehemu? jina la mtu yoyote au hiyo pochi
inanini ndani zaidi ya pesa? wewe ulimpa number yako ya TZ? kama umempa yako uweke la hukumpa inawezekana anakujua
wewe humjui,sio kila unaekutana nae ni Jini lakini sikunyengine angalia sana kupewa vitu kwanza pekua huo mzigo usije pewa Sembe mwenye huna habari,angalia sana sikunyengine ukienda safari basi fata lile lilokupeleka warembo hawaishi...
 
Unamkuta msichana usiku yuko peke yake unampa lifti, unamgegeda ! Hii ngumu kumesa, kwa msichana wa kawaida kutembea usiku wa manane baada ya kutoka club sio kawaida ni jini hilo
Halafu yeye mugeni KIgari sijui lifti alimupatia kwa mugari ya teksi bubu, aisee ni ngumu kumesa
 
Alinieleza anaitwa angel na nilmpa namba ya simu na yeye akanipa , pochi haikua na kitu zaid ya kitambaa cheupe kidogo basi acha tu mkuu




Hakuna kitambulisho chake hakuna jina? yani hata number labda aliandika sehemu? jina la mtu yoyote au hiyo pochi
inanini ndani zaidi ya pesa? wewe ulimpa number yako ya TZ? kama umempa yako uweke la hukumpa inawezekana anakujua
wewe humjui,sio kila unaekutana nae ni Jini lakini sikunyengine angalia sana kupewa vitu kwanza pekua huo mzigo usije pewa Sembe mwenye huna habari,angalia sana sikunyengine ukienda safari basi fata lile lilokupeleka warembo hawaishi...
 
Kwa hiyo unashangaa kuingia rwanda na gari kutoka tanzania au unamaanisha nini mkuu?


Halafu yeye mugeni KIgari sijui lifti alimupatia kwa mugari ya teksi bubu, aisee ni ngumu kumesa
 
1. Hii inafanana na zile stori - nilipewa lifti na mrembo usiku wa manane maeneo ya posta kufika jangwani nilipomuangalia mrembo miguuni ana kwato za ng'ombe/mbuzi

2. Nimekutana na jini mrefu usiku wa manane kila nikimuangalia kwa juu sioni anapoishia
 
kama unaona maajabu kweny pochi na kitu inalala hiyo co kitu ya kawaida! inabid ukaombewe
 
Kama umepata chanzo cha mapato yasiyo na kodi wala kweree nielekeze hiyo hotel ipo sehem gani na mimi nitimbe alafu jioni nikajirushe nitoke Usiku naweza kupata zali kama wewe nikagegeda na kipato juu ,Neema hiyo wewe acha ufala.
 
Kwa hiyo unashangaa kuingia rwanda na gari kutoka tanzania au unamaanisha nini mkuu?
Nilijua umedondoka na rwandaair sii unajua kimatembezi, sikujua kama uliamua kukanyaga mafuta toka tz paka pande zile
 
Msikubali tamaa za mwili zkawatawala kiasi icho jmn,ulipata wapi ujasiri wa kulala na m2 uliyemkuta barabarani ucku uo? Naisi wewe sio muoga.Peleka tu uo mkoba kanisani na uombewe.
 
Msikubali tamaa za mwili zkawatawala kiasi icho jmn,ulipata wapi ujasiri wa kulala na m2 uliyemkuta barabarani ucku uo? Naisi wewe sio muoga.Peleka tu uo mkoba kanisani na uombewe.


asante kwa ushauri mkuu
 
Back
Top Bottom