Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

Afadhali niseme yanayonisibu ili nisaidiwe

Acha tu mateso ninayoyapata kwa sababu ya huyu binti hapana basi tu mengine siwez yaweka hadharani nimechoa sasa

Kufichaficha ndo maana hampewi dozi kamili, weka mambo yote hadharani usaidiwe kijana:shocked:
 
Thanks God kwamba uliwahi ukazaa na watoto wawili ukiwa chuo

maana unaweza kuta unaishia kuzaa watoto wa ajabu ajabu na jini

Hapo ni maombi tu no way out,,,,,,,,,,,,,,,na hela ukizikuta zimejaa ndani ya hiyo pochi zooote fasta peleka kanisani au msikitini bila kuacha hata cent 1.
 
Kesho nenda mlima wa moto wakakuombee mpendwa!
 
Wakuu habari ya leo na poleni na majukum ya kila siku, mimi mwenzenu yamenikuta makubwa kama ifuatavo:
mwezi wa kumi mwaka jana nilikua kigali kwa matembezi na nilifikia hotel iitwayo Serena hotel , baada ya siku tatu pale nikaenda night club moja nikiwa natoka kurudi kupumzika nikakutana na mtoto alieumbika mwenyewe nilisimama nikampa lift tukaelekea hotel, ndugu zangu huyu binti kiukweli toka cku ile simwelewi kabisa alianiachia handbag yake akanieleza niitunze sana ktk maisha yangu na nilijaribu kukataa ikashindikana na ajabu kubwa ni pale ninapokuta fedha ambazo sikuziweka kwenye mkoba huo na alinielza atafka TZ kutembea hajaja simu yake aliyonipa haipo hewani na siku ile chumbani baada ya kugegedana aliondoka saa kumi na moja asubuhi sielewi hapa naomba ushauri wanajamvi

Tamaa mbele mauti,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Hivi unawezaje kukutana na mtu cku ya 1 tu tena ucku halafu ???????????????????????? nashindwa kuelewa kwa kweli,,
unaongozwa na tamaa zaidi kuliko upendo

Uliona watu wa kigali ni wajinga kuachia mtoto mzuri usiku tena peke yake ukajiokotea, ona sasa umeokota jini...

Si vyote ving'aavyo ni dhahabu.
 
Wakuu habari ya leo na poleni na majukum ya kila siku, mimi mwenzenu yamenikuta makubwa kama ifuatavo:
mwezi wa kumi mwaka jana nilikua kigali kwa matembezi na nilifikia hotel iitwayo Serena hotel , baada ya siku tatu pale nikaenda night club moja nikiwa natoka kurudi kupumzika nikakutana na mtoto alieumbika mwenyewe nilisimama nikampa lift tukaelekea hotel, ndugu zangu huyu binti kiukweli toka cku ile simwelewi kabisa alianiachia handbag yake akanieleza niitunze sana ktk maisha yangu na nilijaribu kukataa ikashindikana na ajabu kubwa ni pale ninapokuta fedha ambazo sikuziweka kwenye mkoba huo na alinielza atafka TZ kutembea hajaja simu yake aliyonipa haipo hewani na siku ile chumbani baada ya kugegedana aliondoka saa kumi na moja asubuhi sielewi hapa naomba ushauri wanajamvi

ni muda wako sasa wa kwenda kuonana na wachungaji..

nenda kanisani ukafanyiwe maombi pamoja na huo mkoba wako..

 
Last edited by a moderator:
Asante mkuu nitafanya hivo mapema


ni muda wako sasa wa kwenda kuonana na wachungaji..

nenda kanisani ukafanyiwe maombi pamoja na huo mkoba wako..

 
Last edited by a moderator:
Hata ungekua wewe sidhani kama ungempita yule mwanamke , lakini nashukuru tu



Tamaa mbele mauti,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Hivi unawezaje kukutana na mtu cku ya 1 tu tena ucku halafu ???????????????????????? nashindwa kuelewa kwa kweli,,
unaongozwa na tamaa zaidi kuliko upendo

Uliona watu wa kigali ni wajinga kuachia mtoto mzuri usiku tena peke yake ukajiokotea, ona sasa umeokota jini...

Si vyote ving'aavyo ni dhahabu.
 
Mateso ni makubwa sana itabidi nifanye hivo mapema

Thanks God kwamba uliwahi ukazaa na watoto wawili ukiwa chuo

maana unaweza kuta unaishia kuzaa watoto wa ajabu ajabu na jini

Hapo ni maombi tu no way out,,,,,,,,,,,,,,,na hela ukizikuta zimejaa ndani ya hiyo pochi zooote fasta peleka kanisani au msikitini bila kuacha hata cent 1.
 
Napenda kuendelea kuwashukuru wanajamvi kwa ushauri wenu nami nasema nitauzingatia vyema
 
Napenda sasa kuweka wazi mateso mengine kua kuanzia muda ule niliokutana nae ucku ule ilikua saa nane na dakika tano hadi anaondoka saa kumi na moja alfajiri , hua ikifka muda huo hata usingizi siupati tena naanza kuupata saa kumi na moja nateseka jaman basi tu
 
Tamaa mbele mauti,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Hivi unawezaje kukutana na mtu cku ya 1 tu tena ucku halafu ???????????????????????? nashindwa kuelewa kwa kweli,,
unaongozwa na tamaa zaidi kuliko upendo

Uliona watu wa kigali ni wajinga kuachia mtoto mzuri usiku tena peke yake ukajiokotea, ona sasa umeokota jini...

Si vyote ving'aavyo ni dhahabu.

Inaelekea kuna steji moja katika ujana wako hujaipitia.

Unajua maana ya "mtoto mzuri" katika umri wa ujana? Msifanye mchezo na uumbaji wa Mungu nyie madogo.

Na mleta mada si wa kulaumiwa bali anahitaji msaada.
 
Nenda kaombewe Nigeria kwa manabii kama bongo ukishindwa kupona.
 
Wakuu habari ya leo na poleni na majukum ya kila siku, mimi mwenzenu yamenikuta makubwa kama ifuatavo:
mwezi wa kumi mwaka jana nilikua kigali kwa matembezi na nilifikia hotel iitwayo Serena hotel , baada ya siku tatu pale nikaenda night club moja nikiwa natoka kurudi kupumzika nikakutana na mtoto alieumbika mwenyewe nilisimama nikampa lift tukaelekea hotel, ndugu zangu huyu binti kiukweli toka cku ile simwelewi kabisa alianiachia handbag yake akanieleza niitunze sana ktk maisha yangu na nilijaribu kukataa ikashindikana na ajabu kubwa ni pale ninapokuta fedha ambazo sikuziweka kwenye mkoba huo na alinielza atafka TZ kutembea hajaja simu yake aliyonipa haipo hewani na siku ile chumbani baada ya kugegedana aliondoka saa kumi na moja asubuhi sielewi hapa naomba ushauri wanajamvi

bado unao huo mkoba? una nini kingine ndani yake?
 
Back
Top Bottom