Adsense ya blog yangu imekubali lakini naomba msaada

Abu Haarith

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
250
250
habari wanajukwaa nina blog mbili moja ya kiswahili na nyingine ni ya kiingereza , sasa hii ya kingereza imekubaliwa na adsense sasa nilikuwa naomba msaada nahitaji kuweka matangazo haya ya adsense kwenye blog ya kiswahili je haiwezi kuathiri chochote kwenye adsense yangu kama nita i link blog ya kiswahili kwenye akaunti ya adsense

wajuzi wa haya mambo naomba mnifahamishe
 

kingsaula

Senior Member
Nov 19, 2016
196
250
habari wanajukwaa nina blog mbili moja ya kiswahili na nyingine ni ya kiingereza , sasa hii ya kingereza imekubaliwa na adsense sasa nilikuwa naomba msaada nahitaji kuweka matangazo haya ya adsense kwenye blog ya kiswahili je haiwezi kuathiri chochote kwenye adsense yangu kama nita i link blog ya kiswahili kwenye akaunti ya adsense

wajuzi wa haya mambo naomba mnifahamishe
lkn c unajua km kiswahili aipo kwenye lg za google adsense na weng ndo wanafungiwa only premium adsense ndo unaruhsiwa kuweka kwenye lugha yyte
 

Abu Haarith

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
250
250
inawezekana lkn nadhan computa ninayoombea ishawah kufungiwa acc mara nying ngoja nitumie mshne nyingne
Landa ufanye ivo bt mimi mashine niliyotumia imefunguliwa mara nyingi zilizogoma bt hii imekubali kimazingara tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom