TANZIA Aden Mwamunyange afariki dunia

Truth Teller

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
1,264
2,000
Acha ubishi wa kirofa hiyo familia mm naijua mnoooo mwaka 1989 baada ya baba yao mzee Adolf MWAMUNYANGE kufariki mm nilikaa pale nyumbani maana Nina unasaba na ile family so naongea with vivid evidence Nasser alifariki siku nyingi kabla hata mdogo wake Looser hajafariki
Je, wanao unasaba na Familia ya mwansasu?
 

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
18,086
2,000
Je, wanao unasaba na Familia ya mwansasu?
Mama yao ukoo wake upo kwa Mwaijibe/Mwamakula/Mwambije...
Kaburi la bibi yao Aden upande wa mama yao lipo kwa mzee Lameck Mwaijibe kule Lukuyu.
Wana undugu na ukoo wa Mwakisisile, Mwakalukwa, Mwakalinga...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom