Adelina aliyeshikwa chupi yake na Mzungu, Ashinda kesi ya udhalilishaji


N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
978
Likes
125
Points
60
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
978 125 60
Adelline, dada aliyefukuzwa kazi baada ya kuugua kidole tumbo ameshinda kesi yake dhidi ya Mzungu aliyejifanya yuko juu ya sheria.

Adeline alinyimwa haki katika mahama ya wilaya, lakini alipokata rufaa akashinda na Mzungu ameamriwa kwenda jela miaka miwili, na kumlipa Adeline Sh. Million mbili.

Hukumu hii ya kihistoria inatuonyesha kwamba penye haki ukisimama kidete, pesa hushindwa.

Hivi sasa tumwombee Adeline ashinde kesi nyingine aliyoifungua kudai haki zake kwa kampuni ya huyo Mzungu ambayo inashughulika na uchimbaji madini.

Source: Mwanahalisi
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
sijaelewa hii kitu? adelina ndo nani na kesi ilikuwa wapi na mzungu alishikaje chupi ya adelina ?maana naona mara kafukuzwa kazi kwa kuugua kidole tumbo mara kashikwa chupi
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hebu iweke sawa hii habari...siielewi
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Tangu mwanzo nilitarajia dada huyu ashinde kesi endapo haki ingetendeka.

Mlio mgodini msaidie dada huyu, atawasaidia nanyi kuanza kuheshimika na hawa jamaa kutambua kuwa hawako juu ya sheria.

Hongera Adelina!
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
nyumbu, hata kama ni ufupisho basi huu wako umepitiliza na hauleti maana.
Tafadhali toa maelezo yanayojitosheleza ueleweke. (adela, c***pi, mzungu).....
Au ndo unataka mpaka tununue mwanahalisi lenyewe?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Tangu mwanzo nilitarajia dada huyu ashinde kesi endapo haki ingetendeka.

Mlio mgodini msaidie dada huyu, atawasaidia nanyi kuanza kuheshimika na hawa jamaa kutambua kuwa hawako juu ya sheria.

Hongera Adelina!
Mkuu basi chukua jukumu la kutufafanulia kuhusu hii isue hasa mzungu kuishika hiyo nguo ndogo ya Adelina.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
sijaelewa hii kitu? Adelina ndo nani na kesi ilikuwa wapi na mzungu alishikaje chupi ya adelina ?maana naona mara kafukuzwa kazi kwa kuugua kidole tumbo mara kashikwa chupi
ukiona trni imeshapita mbele yako usiifukuze subiri nyingine nyuma yake..anyway ni kahistoria yawezzekana ukuwepo huyu binti alipata kuumwa alipokuwa anadai haki yake kazungu kakaingiza kadole chake kwenye chupi sasa sijui mbele nyuma usiniulize ila jua alishikwa shupi..then after akaenda kulalamika akapigwa chini baada ya hakim kula mlungula walioona magazetini wakaamua kumsapoti na kukomaa na kesi ..kazi kwake na nyie wanyapara mshikeni **** huyo kama amemchezea dada enu uraiani ajue kuna walio zaidi yake
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
sijaelewa hii kitu? adelina ndo nani na kesi ilikuwa wapi na mzungu alishikaje chupi ya adelina ?maana naona mara kafukuzwa kazi kwa kuugua kidole tumbo mara kashikwa chupi
Safi sana,hata mimi nilikuwa najiuliza maswali kama ulivyouliza!!
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
Pdidy sasa hii case ilikuwa unfair termination au sexual harassment?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Heshima kwako Nyumbu.

Mkuu habari yako nimeshindwa kuielewa sana sana watakaokuwa wamekuelewa labda wawe wamesoma mwanahalisi au wanaijua hiyo story nje ndani.Ebu anza tena Adelina kashinda kesi lini na wapi,alimshitaki nani,nini msingi wa mashitaka yake na nk labda nitakuelewa.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
hii story kama naikumbukakumbuka.....huyu Adeline nadhani alikuwa anafanya kazi kama sio Geita ni Bulyanhulu, na kisa cha chupi kimetokana na mlinzi aina ya kaburu wa kiume kumsachi Adelina mpaka kwenye hiyo chupi kwa madai kuwa wafanyakazi weusi wanaotoka mgodini lazima wasachiwe ili wasiwe wameiba dhahabu....ambazo ni zao na ziko nchini mwao.......mwenye kujua zaidi aendelee
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
<LI class="postbitlegacy postbitim" id=post_thanks_box_1380032>The Following User Says Thank You to Kalamu Daftari For This Useful Post:

TUKUTUKU (Yesterday)​



EMBU HESHIMUNI HIZI SENKYUUUUUU JAMANI MWENZIO KAANDIKA SIJAELEWA UNAMPA SENKYUUUUUUUUU AKIANDIKA NAKUTAMANI SIJUI UTATOA SENKYUUUUUUUUUUU??????
ANAGALIEN WAPI PA KUTOA SENKYUU......
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
ukiona trni imeshapita mbele yako usiifukuze subiri nyingine nyuma yake..anyway ni kahistoria yawezzekana ukuwepo huyu binti alipata kuumwa alipokuwa anadai haki yake kazungu kakaingiza kadole chake kwenye chupi sasa sijui mbele nyuma usiniulize ila jua alishikwa shupi..then after akaenda kulalamika akapigwa chini baada ya hakim kula mlungula walioona magazetini wakaamua kumsapoti na kukomaa na kesi ..kazi kwake na nyie wanyapara mshikeni **** huyo kama amemchezea dada enu uraiani ajue kuna walio zaidi yake
hahaa mpwa umenikumbusha navokimiliaga treni pale central station amsterdam...likikuacha inabidi usubiri lingine ..hahaaaa
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Nyumbu topic yako haieleweki kwa walio wengi...fafanua zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,237,483
Members 475,533
Posts 29,290,309