ACT-Wazalendo tangazeni sera za Chama chenu sio mtu

ACT-Wazalendo tangazeni sera za Chama chenu sio mtu

Kamuulize Mwenyekiti wanchama chako. We unaona watu wote wanaokwenda kwenye mikutanao hiyo ni kuku????

Sahizi waliokuwa wanataka wagombee CCM na CDM ndo ACT.
 
Kamuulize Mwenyekiti wanchama chako. We unaona watu wote wanaokwenda kwenye mikutanao hiyo ni kuku????

Sahizi waliokuwa wanataka wagombee CCM na CDM ndo ACT.

wacha kudanganya wewe,mbona kote alikopita hakuna alichoacha? Mfn njombe hata viongozi WA hicho kikundi hawajulikani hadi sasa.
 
wacha kudanganya wewe,mbona kote alikopita hakuna alichoacha? Mfn njombe hata viongozi WA hicho kikundi hawajulikani hadi sasa.

yani watu wanaenda kumshangaa ZZK na yule mvuta bange lkini hawa wengine wanafukuzwa jukwaani.
 
Naomba kujua mikakati ya ACT nchi nzima, je viongozi wa wenu wa chini nchi nzima wamepatikana vipi na wametokea wapi, na kama wametoka kwenye vyama vingine kwa hiari au kufukuzwa je wana nguvu gani ya ushawishi katika sehemu husika, msitumie mikutano ya zito kuona kuwa mmekubalika, viongozi wa wilaya au kata mnaweza kuendeleza sera zenu bila ya msaada wa zito?, chama kinaendeshwa kuanzia kwenye mashina
 
Umefufuka saa 9 asubui unapost huu utumbo..ama kweli ZZK ni jinamizi kwenu...mnakosa usingizi..

Wewe ni jinga kama act walivyowajinga,chama gani kinachoenezwa na mtu mmoja?hebu mwenyekiti wa act wa mkoa aitishe mkutano kama kuna mtu hata mmoja atakayehudhuria!shame on you act! Zito akiondoka na chama kimekufa,mleta uzi ameuliza vizuri sana ,je huyo zito ndiye atakaye gombea kila nafasi nchi nzima?kwasababu act hamna wagombea hata wa kusingiziwa.
 
Kamuulize Mwenyekiti wanchama chako. We unaona watu wote wanaokwenda kwenye mikutanao hiyo ni kuku????

Sahizi waliokuwa wanataka wagombee CCM na CDM ndo ACT.

Je watu hao kuhudhuria kwenye mikutano ndiyo wagombea?je viongozi wa act wanaushawishi gani katika maeneo yao?na je kila anakopita zito kuna viongozi wa act?hiki chama ni kama hakipo tu na baada ya uchaguzi ndiyo kitafutika rasmi.
 
Wewe ni jinga kama act walivyowajinga,chama gani kinachoenezwa na mtu mmoja?hebu mwenyekiti wa act wa mkoa aitishe mkutano kama kuna mtu hata mmoja atakayehudhuria!shame on you act! Zito akiondoka na chama kimekufa,mleta uzi ameuliza vizuri sana ,je huyo zito ndiye atakaye gombea kila nafasi nchi nzima?kwasababu act hamna wagombea hata wa kusingiziwa.

Mama unapaswa kutulia tuliii kama maji ya mtungini....wakati ukifika watawekwa hadharani...mlielezwa kuwa kwenye msingi wa CHADEMA, Zito ni jiwe kuu la pembeni...Ngojeni muone motowake
 
Nini msingi wa swali lako,kwa nini unauliza hivo? Ni ACT wamesema hivo au? sijakuelewa.
JIBU: HAPANA,kutakuwa na wagombea tofauti wenye sifa kwa nafasi tofauti.
 
Wewe ni jinga kama act walivyowajinga,chama gani kinachoenezwa na mtu mmoja?hebu mwenyekiti wa act wa mkoa aitishe mkutano kama kuna mtu hata mmoja atakayehudhuria!shame on you act! Zito akiondoka na chama kimekufa,mleta uzi ameuliza vizuri sana ,je huyo zito ndiye atakaye gombea kila nafasi nchi nzima?kwasababu act hamna wagombea hata wa kusingiziwa.

Act jibuni hoja si matusi, watu wanataka kueleweshwa
 
KIONGOZI Mkuu wa chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe ameendelea kuwadanganya wananchi kuwa kufukuzwa kwake katika Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kumetokana na umakini wake wa kufuatilia “mambo yanayowakandamiza wanyonge.” Anaandika Ditha Nyoni, Songea … (endelea).

Akihutubia mkutano wa hadhara mkoani Ruvuma, Zitto amewadanganya wananchi kuwa kufukuzwa kwake Chadema, kumetokana na msimamo wake wa kutetea maslahi ya wananchi.

Amesema baada ya kutambua baadhi ya viongozi wa Chadema hawataki kuwatumia wanyonge kwa kuwapigia kura na kujipatia ruzuku, yeye wenzake wengine wameamua kuanzisha chama kitakacho watetea wanyonge wakiwemo wakulima ambao nguvu zao zikiisha wanakufa maskini.

Amedai kuwa yeye ndiye aliyeibua hoja ya mkataba wa madini wa Buzwagi ambako waziri wa nishati na madini, alifutwa kazi; hoja ya kumng’oa aliyekuwa waziri mkuu Edward Lowassa, Operesheni Tokomeza, wanaoficha fedha nje ya nchi na sakata la Escrow.

Amewataka wananchi madai kuwa yeye ni msaliti na kwamba wawapime wabunge wao kwa kazi walizozifanya.
Hata hivyo, katika yote aliyoeleza Zitto hakuna hata moja ambalo ni kweli.

Mathalani, hoja ya mkataba wa Buzwagwi, iliibuliwa na gazeti la kila wiki la -----------; katkka sakata la Buzwagwi, kinyume na madai yake, hakuna waziri hata mmoja aliyefutwa kazi.

Aliyekuwa waziri wa nishati na madini, Nazir Karamagi ambaye alisaini mkataba huo nchini Uingereza, alifutwa kazi 18 Februari 2008, kutokana na kashifa ya maarufu ya Richmond.

Sakata la Richmond liliibuliwa bungeni na Kamati ya Nishati na Madini iliyokuwa chini ya aliyekuwa mbunge wa Bumbului (CCM), William Shelukindo.

Vilevile, kinachoitwa “Operesheni Tokomeza,” kiliibuliwa bungeni na Christopher ole Sendeka, mbunge wa Simanjiro (CCM).


Kamati Kuu (CC) ya Chadema, ilimfukuza uanachama Zitto na wenzake watatu – Prof. Kitila Mkumbo aliyekuwa mjumbe wa CC na Samson Mwigamba aliyekuwa mwenyekiti wa chama hicho mkoani Arusha – kwa madai ya usaliti, kusingizia viongozi wakuu wa chama na kushirikiana na maadui wa chama.

Akisoma maamuzi ya CC, tarehe 22 Novemba 2013, mwanasheria mkuu wa Chadema, Tundu Lissu alisema, Zitto na genge lake wametuhumiwa kwa makosa 11 ya usaliti, yaliyotokana na “Waraka wa Mabadiliko.”

Waraka huo ulioandaliwa na Mwigamba na Kitila, ulilenga kuteka chama na kukikabidhi kwa maadui wa chama wakiwamo watu kutoka Idara ya Usalama wa Taifa (TISS).

https://www.youtube.com/results?search_query=https%3A%2F%2Fyoutu.be%2FgWGZpkCiIB8

Zitto ndiye aliandaliwa kuwa mwenyekiti wa chama hicho; naye akakiri kutaka kufanya mapinduzi ya uongozi kinyume na katiba.

“…baada ya kumsikiliza Dk. Kitila, Kamati Kuu imebaini kuwa mkakati huo haukulenga kumfanya Zitto kuwa mwenyekiti pekee, bali ulikuwa na malengo makubwa ya kukibomoa chama hicho,” ameeleza Lissu.

Amesema, Zitto alikihujumu chama hicho na kushiriki kujitoa kwa wagombea wake wa ubunge katika majimbo ya Mpanda Mashariki, Musoma Vijijini, Singida Mjini na kuwa mwaka 2006, alipewa magari mawili na Mbunge wa Musoma Vijijini (CCM).

 
kuna kosa moja la kimkakati na kiuelewa wanalifanya hawa watu mbali ya kutomjua adui yao na kupambana na chadema nalo ni kufanya siasa za mtu badala ya sera za chama.

Kutwa nzima wamejaa humu kumpromote na kumtetea zitto badala ya kutangaza sera za chama.

Ni hatari sana kwa chama kuwekeza kwa mtu kwasababu hamna mkataba na mungu.hivi ikitokea mungu akamchukua zitto ndiyo mwisho wa act-wazalendo?


kamanda inaonekana roho inakuuma sana juu ya zito, tatizo nini???? Mbona bavicha hatuwaelewe? Si ameshawaachila lichama lenu la kiukoo shida iko wapi, mbona ye haangaiki na nyinyi?, kiukweli mnapata dhambi sana kumfanyia harassment kiasi hiki kiumbe mwenzenu, kila siku zito zito zito,mnatuchosa na mnakera, mwacheni apumue,fanyeni yenu, by the way by doing dont think kwamba mnamuua kisiasa you are justpromoting him.mlidhani kuondoka kwake cdm ndo mwisho wake? Poleni sana, mtakufa kwa chuki na roho mbaya
 
kiongozi mkuu wa chama cha act-wazalendo, zitto kabwe ameendelea kuwadanganya wananchi kuwa kufukuzwa kwake katika chama cha demokrasia na maendeleo (chadema), kumetokana na umakini wake wa kufuatilia "mambo yanayowakandamiza wanyonge." anaandika ditha nyoni, songea … (endelea).

kamanda inaonekana roho inakuuma sana juu ya zito, tatizo nini???? Mbona bavicha hatuwaelewe? Si ameshawaachila lichama lenu la kiukoo shida iko wapi, mbona ye haangaiki na nyinyi?, kiukweli mnapata dhambi sana kumfanyia harassment kiasi hiki kiumbe mwenzenu, kila siku zito zito zito,mnatuchosa na mnakera, mwacheni apumue,fanyeni yenu, by the way by doing dont think kwamba mnamuua kisiasa you are justpromoting him.mlidhani kuondoka kwake cdm ndo mwisho wake? Poleni sana, mtakufa kwa chuki na roho mbaya


akihutubia mkutano wa hadhara mkoani ruvuma, zitto amewadanganya wananchi kuwa kufukuzwa kwake chadema, kumetokana na msimamo wake wa kutetea maslahi ya wananchi.

amesema baada ya kutambua baadhi ya viongozi wa chadema hawataki kuwatumia wanyonge kwa kuwapigia kura na kujipatia ruzuku, yeye wenzake wengine wameamua kuanzisha chama kitakacho watetea wanyonge wakiwemo wakulima ambao nguvu zao zikiisha wanakufa maskini.

amedai kuwa yeye ndiye aliyeibua hoja ya mkataba wa madini wa buzwagi ambako waziri wa nishati na madini, alifutwa kazi; hoja ya kumng'oa aliyekuwa waziri mkuu edward lowassa, operesheni tokomeza, wanaoficha fedha nje ya nchi na sakata la escrow.

amewataka wananchi madai kuwa yeye ni msaliti na kwamba wawapime wabunge wao kwa kazi walizozifanya.
hata hivyo, katika yote aliyoeleza zitto hakuna hata moja ambalo ni kweli.

mathalani, hoja ya mkataba wa buzwagwi, iliibuliwa na gazeti la kila wiki la -----------; katkka sakata la buzwagwi, kinyume na madai yake, hakuna waziri hata mmoja aliyefutwa kazi.

aliyekuwa waziri wa nishati na madini, nazir karamagi ambaye alisaini mkataba huo nchini uingereza, alifutwa kazi 18 februari 2008, kutokana na kashifa ya maarufu ya richmond.

sakata la richmond liliibuliwa bungeni na kamati ya nishati na madini iliyokuwa chini ya aliyekuwa mbunge wa bumbului (ccm), william shelukindo.

vilevile, kinachoitwa "operesheni tokomeza," kiliibuliwa bungeni na christopher ole sendeka, mbunge wa simanjiro (ccm).


kamati kuu (cc) ya chadema, ilimfukuza uanachama zitto na wenzake watatu – prof. Kitila mkumbo aliyekuwa mjumbe wa cc na samson mwigamba aliyekuwa mwenyekiti wa chama hicho mkoani arusha – kwa madai ya usaliti, kusingizia viongozi wakuu wa chama na kushirikiana na maadui wa chama.

akisoma maamuzi ya cc, tarehe 22 novemba 2013, mwanasheria mkuu wa chadema, tundu lissu alisema, zitto na genge lake wametuhumiwa kwa makosa 11 ya usaliti, yaliyotokana na "waraka wa mabadiliko."

waraka huo ulioandaliwa na mwigamba na kitila, ulilenga kuteka chama na kukikabidhi kwa maadui wa chama wakiwamo watu kutoka idara ya usalama wa taifa (tiss).

https://www.youtube.com/results?search_query=https%3a%2f%2fyoutu.be%2fgwgzpkciib8

zitto ndiye aliandaliwa kuwa mwenyekiti wa chama hicho; naye akakiri kutaka kufanya mapinduzi ya uongozi kinyume na katiba.

"…baada ya kumsikiliza dk. Kitila, kamati kuu imebaini kuwa mkakati huo haukulenga kumfanya zitto kuwa mwenyekiti pekee, bali ulikuwa na malengo makubwa ya kukibomoa chama hicho," ameeleza lissu.

amesema, zitto alikihujumu chama hicho na kushiriki kujitoa kwa wagombea wake wa ubunge katika majimbo ya mpanda mashariki, musoma vijijini, singida mjini na kuwa mwaka 2006, alipewa magari mawili na mbunge wa musoma vijijini (ccm).


kamanda inaonekana roho inakuuma sana juu ya zito, tatizo nini???? Mbona bavicha hatuwaelewe? Si ameshawaachila lichama lenu la kiukoo shida iko wapi, mbona ye haangaiki na nyinyi?, kiukweli mnapata dhambi sana kumfanyia harassment kiasi hiki kiumbe mwenzenu, kila siku zito zito zito,mnatuchosa na mnakera, mwacheni apumue,fanyeni yenu, by the way by doing dont think kwamba mnamuua kisiasa you are justpromoting him.mlidhani kuondoka kwake cdm ndo mwisho wake? Poleni sana, mtakufa kwa chuki na roho mbaya
 
Zitto ni tapeli la kisiasa, hana lolote huyo dogo. Kazi yake kubwa ni kuzusha mambo ili kurejesha umaarufu wake wa kisiasa uliopotea baada ya kufanya usaliti na kufukuzwa kule Chadema. Hata nyie mnaokurupuka kumshabikia kwa kulipwa pesa za CCM inabidi mjihadhari naye.
 
Kamuulize Mwenyekiti wanchama chako. We unaona watu wote wanaokwenda kwenye mikutanao hiyo ni kuku????

Sahizi waliokuwa wanataka wagombee CCM na CDM ndo ACT.

Unajitaidi sana kulipa fadhira za ujila wako
 
Unataka watangaze sera ipi tena? Sera yao ni ile ya ujamaa na moja ya misingi ya ujamaa ni kuwa na usawa. Hivyo tunasubiri wauze mali zao ili wawagawie maskini kwa lengo la kuweka usawa.

Mnyaru, usiseme siasa za "ujamaa", sema "siasa za ujamaa na kujitegemea" ujamaa sio kugawana umasikini, ujamaa ni kuthamini utu wa mtu na utu wa mtu unathaminiwa kwa kutokunyonya wengine. Kila mtu akifanya kazi kila mtu akawajibika na akapata kipato cha haki basi tutapiga vita umasikini, Tukikata mirija ya unyonyaji tukaweka njia kuu za uchumi katika umiliki wa umma basi umasikini ujinga na maradhi vitatoweka.
 
Back
Top Bottom