ACT-Wazalendo tangazeni sera za Chama chenu sio mtu

ACT-Wazalendo tangazeni sera za Chama chenu sio mtu

Master Legendary

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
579
Reaction score
887
Kuna kosa moja la kimkakati na kiuelewa wanalifanya hawa watu mbali ya kutomjua adui yao na kupambana na CHADEMA nalo ni kufanya siasa za mtu badala ya sera za Chama.

Kutwa nzima wamejaa humu kumpromote na kumtetea Zitto badala ya kutangaza Sera za chama.

Ni hatari sana kwa chama kuwekeza kwa mtu kwasababu hamna Mkataba na Mungu.Hivi ikitokea Mungu akamchukua Zitto ndiyo mwisho wa ACT-Wazalendo?
 
Unataka watangaze sera ipi tena? Sera yao ni ile ya ujamaa na moja ya misingi ya ujamaa ni kuwa na usawa. Hivyo tunasubiri wauze mali zao ili wawagawie maskini kwa lengo la kuweka usawa.
 
Kuna kosa moja la kimkakati na kiuelewa wanalifanya hawa watu mbali ya kutomjua adui yao na kupambana na Chadema nalo ni kufanya siasa za mtu badala ya sera za Chama,Kutwa nzima wamejaa humu kumpromote na kumtetea Zitto badala ya kutangaza Sera za chama.Ni hatari sana kwa chama kuwekeza kwa mtu kwasababu hamna Mkataba na Mungu,hivi ikitokea Mungu akamchukua Zitto ndiyo mwisho wa ACT?

Utakufa wewe na Mbowe
 
Unataka watangaze sera ipi tena? Sera yao ni ile ya ujamaa na moja ya misingi ya ujamaa ni kuwa na usawa. Hivyo tunasubiri wauze mali zao ili wawagawie maskini kwa lengo la kuweka usawa.

Jamaa hata umweleze namna gani hatokuelewa....
 
Kuna kosa moja la kimkakati na kiuelewa wanalifanya hawa watu mbali ya kutomjua adui yao na kupambana na Chadema nalo ni kufanya siasa za mtu badala ya sera za Chama,Kutwa nzima wamejaa humu kumpromote na kumtetea Zitto badala ya kutangaza Sera za chama.Ni hatari sana kwa chama kuwekeza kwa mtu kwasababu hamna Mkataba na Mungu,hivi ikitokea Mungu akamchukua Zitto ndiyo mwisho wa ACT?

labda nkuulize ndugu, unaijua ilani na katiba ya Chadema?
kwa muda mfupi nliokuwa nakifuatilia hiki chama cha wazalendo nmeipata katiba yao pamoja na ilani yao ya uchaguzi. Pia fatilia mikutano yao utaona wanatangaza sera zao na nini watawafanyia wananchi.
 
Kuna kosa moja la kimkakati na kiuelewa wanalifanya hawa watu mbali ya kutomjua adui yao na kupambana na Chadema nalo ni kufanya siasa za mtu badala ya sera za Chama,Kutwa nzima wamejaa humu kumpromote na kumtetea Zitto badala ya kutangaza Sera za chama.Ni hatari sana kwa chama kuwekeza kwa mtu kwasababu hamna Mkataba na Mungu,hivi ikitokea Mungu akamchukua Zitto ndiyo mwisho wa ACT?
Kweli kabisa mtumishi. Na wajinga wengi wanajiunga na hicho chama kwa kumfuata Zitto siyo chama. Chama ni sera, mikakati na vision. Yaani kile chama unaweza hata kukiita Zitto Followers Party yaani ZFP. Na ukweli wa hili ni kuwa kila anayejiunga kule anasema anamfuata Zitto lakini hasemi chama. Kuna watu wajinga watakao mfuata Zitto mpaka chooni wasijue kuwa anaenda kujisaidia watakachoambulia huko ni harufu tu ya kinyesi kwasababu wanakwenda kama bendera fuata upepo. Wajinga ndio waliwao!
 
Mtoa mada acha kutoa mapovu. Wakati mnapiga kelele za slaa na mboe nani alikuwa analalamika?Ni wazi kuwa sasahivi chupi zinawabana baada ya kuona act inazidi kupata wanachama wengi zaidi tena kutoka cdm. Mawazo yenu finyu kuwa act itakufa haraka kwa kukosa wanachama na hilo mmenoa kwavile act ni kama kuteleza kwa mlenda tu maana wanacdm wanazidi kujiunga tu hata wale ambao hamkuwatarajia.
 
Mtoa mada acha kutoa mapovu. Wakati mnapiga kelele za slaa na mboe nani alikuwa analalamika?Ni wazi kuwa sasahivi chupi zinawabana baada ya kuona act inazidi kupata wanachama wengi zaidi tena kutoka cdm. Mawazo yenu finyu kuwa act itakufa haraka kwa kukosa wanachama na hilo mmenoa kwavile act ni kama kuteleza kwa mlenda tu maana wanacdm wanazidi kujiunga tu hata wale ambao hamkuwatarajia.

Pumbavu kabisa wewe usiyejielewa?Kwahiyo unafurahia Wanchadema kujiunga ndiyo kazi mliyotumwa?mbona hamfurahii wanachama wa vyama vingine kujiunga?.
 
Mtoa mada acha kutoa mapovu. Wakati mnapiga kelele za slaa na mboe nani alikuwa analalamika?Ni wazi kuwa sasahivi chupi zinawabana baada ya kuona act inazidi kupata wanachama wengi zaidi tena kutoka cdm. Mawazo yenu finyu kuwa act itakufa haraka kwa kukosa wanachama na hilo mmenoa kwavile act ni kama kuteleza kwa mlenda tu maana wanacdm wanazidi kujiunga tu hata wale ambao hamkuwatarajia.

Nyie watu wa ACT na CCM na ID zenu feki ndiyo mnaendesha siasa za watu humu hasa kumtukana Mbowe na Slaa na kumsafisha Zitto badala ya kudeal na masuala, siasa za kijinga kabisa.
 
Ivi ZZK ndiye akae gambea majimbo yote ya tanzania? Huyu ZZK ndiye atagomea udiwani tanzania nzima? nina shaka na viongozi wa hiki chama.
 
Ivi ZZK ndiye akae gambea majimbo yote ya tanzania? Huyu ZZK ndiye atagomea udiwani tanzania nzima? nina shaka na viongozi wa hiki chama.

Naomba nianze kuwasaidia kujibu!
Hiki ni chama cha mtu mmoja. Asipokuwepo yeye chama hakipo. Mfadhili wao alitaka kugombea uraisi kaishia kuandika jina nchi nzima.
 
Umefufuka saa 9 asubui unapost huu utumbo..ama kweli ZZK ni jinamizi kwenu...mnakosa usingizi..
 
Back
Top Bottom