ACT Wazalendo ni Hizbu ut-Tahrir?

ACT Wazalendo ni Hizbu ut-Tahrir?

Filosofia ya Rorya

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2021
Posts
3,211
Reaction score
3,619
Kwenye sakata la TPA vs DP World, Zitto Kabwe amechagua kuwa Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani ambaye hakupenda asilani mapinduzi matukufu.

Huenda Prof. Lipumba naye kwa kimya chake anatafakari kuungana naye.

Aliisaliti nchi kwenye Tume ya Madini, alinuka rushwa kwenye PAC akiwa M'kiti wake akitisha/akishinikiza Bodi na Menejimenti za Mashirika ya Umma kumpa bahasha, ameisaliti Tanganyika (Tz Bara) kwenye sakata la TPA na DP World kwa kutounganisha nguvu na wenzie.

Huenda naye tunapata mashaka alienda Burji Khalifa kwa wakati wake kuchukuwa chake.

Ila nguvu ya uuma wenye uzalendo (umma ulioweka kando tofauti zao na kuamua kuungana pamoja kuokoa hatima na mustakabali wao) umemthibitishia kuwa mlungula aliopokea Burji Khalifa kumbe ni kitanzi chake tu na kwamba kuchagua kwake kuwa kinyume na umma huo kunamporomosha kisiasa na kutamfungia milango ya fursa za kisiasa Tanganyika.

Safari hii tutachagua chama kulingana na msimamo kilichochukuwa kwenye sakata la bandari na rasilimali za Tanganyika (Tz Bara).

Wapinzani wa kweli safari hii acheni kugombea urais (muiachie CCM urais) tafuteni kwa udi, uvumba na manemane kuingia Bungeni kuiokoa nchi.

Wapinzani hamuwezi kuishinda CCM kwenye nafasi ya urais hata mkiungana wote kwa sababu nafasi ya urais haitegemei kura za kwenye masanduku, rais haingizwi ikulu na kura anaingizwa na dola.

Kumshinda rais kwenye uchaguzi ni ndoto ila ni rahisi kumuondoa kupitia Bunge. Mwacheni ashindaye ashinde ila kamsubirini Bungeni.

Zitto, 2024 na 2025 zinabisha hodi. Jitathmini mapema kama wewe ni Zitto Zuberi Ruyagwa Kabwe au Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani (Zaim).
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Kwenye sakata la TPA vs DP World, Zitto Kabwe amechagua kuwa Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani ambaye hakupenda asilani mapinduzi matukufu.

Huenda Prof. Lipumba naye kwa kimya chake anatafakari kuungana naye. Zitto na Lipumba ni wadini hatari kwenye nchi hii.

Aliisaliti nchi kwenye Tume ya Madini, alinuka rushwa kwenye PAC akiwa M'kiti wake akitisha/akishinikiza Bodi na Menejimenti za Mashirika ya Umma kumpa bahasha, ameisaliti Tanganyika (Tz Bara) kwenye sakata la TPA na DP World kwa kutounganisha nguvu na wenzie.

Huenda naye tunapata mashaka alienda Burji Khalifa kwa wakati wake kuchukuwa chake.

Ila nguvu ya uuma wenye uzalendo (umma ulioweka kando tofauti zao na kuamua kuungana pamoja kuokoa hatima na mustakabali wao) umemthibitishia kuwa mlungula aliopokea Burji Khalifa kumbe ni kitanzi chake tu na kwamba kuchagua kwake kuwa kinyume na umma huo kunamporomosha kisiasa na kutamfungia milango ya fursa za kisiasa Tanganyika.

Safari hii tutachagua chama kulingana na msimamo kilichochukuwa kwenye sakata la bandari na rasilimali za Tanganyika (Tz Bara).

Wapinzani wa kweli safari hii acheni kugombea urais (muiachie CCM urais) tafuteni kwa udi, uvumba na manemane kuingia Bungeni kuiokoa nchi.

Wapinzani hamuwezi kuishinda CCM kwenye nafasi ya urais hata mkiungana wote kwa sababu nafasi ya urais haitegemei kura za kwenye masanduku, rais haingizwi ikulu na kura anaingizwa na dola.

Kumshinda rais kwenye uchaguzi ni ndoto ila ni rahisi kumuondoa kupitia Bunge. Mwacheni ashinde ila kamsubirini Bungeni.

Zitto, 2024 na 2025 zinabisha hodi. Jitathmini mapema kama wewe ni Zitto Zuberi Ruyagwa Kabwe au Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani (Zaim).


Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Cc TumainEli
 
Ni udini udini tu ndio unawafanya wanasiasa wawe wanafiki. Huyu ni mwenzetu katika imani ndio inafanya akina zito wakae kimya. Kufanya siasa za namna hii ni unafiki
Na hapa ndipo unapoona madhara ya dini. Kumbe ndiyo maana Karl Marx alikataa dini na kusema ni ulevi unaomwandaa mnyonywa kunyonywa.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Kwanza chama cha zito kimemezwa na ile iliyokuwa cuf ya maalim seif ilyojiingiza kwa zito. Kule zanzibar act ina misimamo yake isiyompendeza zito kama kiongozi mkuu wake. Hii act ni cuf ile ile yenye elementi za hizbu. Usultani ni mwingi na dp world ndio wajukuu na vilembwe, watumwa wao hawana jeuri ya kutoa neno kwa mabwana zao, ikumbukwe pia wanatawaliwa pia kiutamaduni, hao ni ndugu zao katika dini
 
Kwenye sakata la TPA vs DP World, Zitto Kabwe amechagua kuwa Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani ambaye hakupenda asilani mapinduzi matukufu.

Huenda Prof. Lipumba naye kwa kimya chake anatafakari kuungana naye.

Aliisaliti nchi kwenye Tume ya Madini, alinuka rushwa kwenye PAC akiwa M'kiti wake akitisha/akishinikiza Bodi na Menejimenti za Mashirika ya Umma kumpa bahasha, ameisaliti Tanganyika (Tz Bara) kwenye sakata la TPA na DP World kwa kutounganisha nguvu na wenzie.

Huenda naye tunapata mashaka alienda Burji Khalifa kwa wakati wake kuchukuwa chake.

Ila nguvu ya uuma wenye uzalendo (umma ulioweka kando tofauti zao na kuamua kuungana pamoja kuokoa hatima na mustakabali wao) umemthibitishia kuwa mlungula aliopokea Burji Khalifa kumbe ni kitanzi chake tu na kwamba kuchagua kwake kuwa kinyume na umma huo kunamporomosha kisiasa na kutamfungia milango ya fursa za kisiasa Tanganyika.

Safari hii tutachagua chama kulingana na msimamo kilichochukuwa kwenye sakata la bandari na rasilimali za Tanganyika (Tz Bara).

Wapinzani wa kweli safari hii acheni kugombea urais (muiachie CCM urais) tafuteni kwa udi, uvumba na manemane kuingia Bungeni kuiokoa nchi.

Wapinzani hamuwezi kuishinda CCM kwenye nafasi ya urais hata mkiungana wote kwa sababu nafasi ya urais haitegemei kura za kwenye masanduku, rais haingizwi ikulu na kura anaingizwa na dola.

Kumshinda rais kwenye uchaguzi ni ndoto ila ni rahisi kumuondoa kupitia Bunge. Mwacheni ashindaye ashinde ila kamsubirini Bungeni.

Zitto, 2024 na 2025 zinabisha hodi. Jitathmini mapema kama wewe ni Zitto Zuberi Ruyagwa Kabwe au Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani (Zaim).
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Hapo ndipo utapojua nn maan ya msemo wa... "Wakati wa kula hutakiw kuongea ongea"
 
Kwanza chama cha zito kimemezwa na ile iliyokuwa cuf ya maalim seif ilyojiingiza kwa zito. Kule zanzibar act ina misimamo yake isiyompendeza zito kama kiongozi mkuu wake. Hii act ni cuf ile ile yenye elementi za hizbu. Usultani ni mwingi na dp world ndio wajukuu na vilembwe, watumwa wao hawana jeuri ya kutoa neno kwa mabwana zao, ikumbukwe pia wanatawaliwa pia kiutamaduni, hao ni ndugu zao katika dini
I give you a loud murmur of assent for the analysis.

Nilisemaga sehemu fulani hivi (siyo humu) kwamba Zitto kumkaribisha Maalim ni kuiua ACT Wazalendo, bora CHADEMA kuliko CUF ya Maalim tena ya Pemba kabisaa... yametimia kama na wewe ulivyogundua.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Zito hamumuwezi nyie kenge, shughulikeni na yenu chato huko.

Kumchafua zitto hamjaanza leo lakini kila mara anawapiga dole la kati tu nyote..........hamtamuweza sasa hivi na visiasa uchwara vyenu. Kama la bandari limewashinda semeni tu ili tobo, oops sorry, kumbe ni tundu ajiandikie nauli na posho za ruzuku arudi zake ubelgiji.

Si kila anayepinga swala hili la bandari basi yupo pamoja nanyi na anaropoka ropoka hovyo, wengine wana namna zao za kusema. Na si kila anayeliunga mkono basi ana ugomvi wa 'kiukewenza' na mama. Wengine wako smart kichwani.
 
Zitto ni mchumia TUMBO , mahala atakapopata posho ndio hapo atakapoweka msimamo wa kuunga mkono!! Ni mnafiki wa kisiasa asiye aminika!! Kuwa pamaoja na Zitto ni kukubali kuwa CHAWA wa Serikali.
Wanasheria wamechambua mkataba (call it MoU) hadi mwisho wa upeo.

Viongozi wa Dini nao wameuchambua na kuonyesha mianya ya kuvuruga amani ya nchi.

Wanaharakati nao wanafanya zamu yao.

Wasanii nao hawakubaki nyuma kuwakosoa wenzao akina Steve Nyerere na wenzake.

Wanahabari nao wapo walioibuka kukosoa uzalendo wa mwenzao Maulid Kitenge.

Sasa tulitegemea wanaojiita Wachumi wabobezi-wapinzani Zitto Kabwe na Ibrahim Lipumba nao watumie taaluma zao kuchambua madhara ya kiuchumi ya mkataba (MoU) ili umma ujuwe lakini wamechagua kusimama upande wa Mangungo.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Kwenye sakata la TPA vs DP World, Zitto Kabwe amechagua kuwa Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani ambaye hakupenda asilani mapinduzi matukufu.

Huenda Prof. Lipumba naye kwa kimya chake anatafakari kuungana naye.

Aliisaliti nchi kwenye Tume ya Madini, alinuka rushwa kwenye PAC akiwa M'kiti wake akitisha/akishinikiza Bodi na Menejimenti za Mashirika ya Umma kumpa bahasha, ameisaliti Tanganyika (Tz Bara) kwenye sakata la TPA na DP World kwa kutounganisha nguvu na wenzie.

Huenda naye tunapata mashaka alienda Burji Khalifa kwa wakati wake kuchukuwa chake.

Ila nguvu ya uuma wenye uzalendo (umma ulioweka kando tofauti zao na kuamua kuungana pamoja kuokoa hatima na mustakabali wao) umemthibitishia kuwa mlungula aliopokea Burji Khalifa kumbe ni kitanzi chake tu na kwamba kuchagua kwake kuwa kinyume na umma huo kunamporomosha kisiasa na kutamfungia milango ya fursa za kisiasa Tanganyika.

Safari hii tutachagua chama kulingana na msimamo kilichochukuwa kwenye sakata la bandari na rasilimali za Tanganyika (Tz Bara).

Wapinzani wa kweli safari hii acheni kugombea urais (muiachie CCM urais) tafuteni kwa udi, uvumba na manemane kuingia Bungeni kuiokoa nchi.

Wapinzani hamuwezi kuishinda CCM kwenye nafasi ya urais hata mkiungana wote kwa sababu nafasi ya urais haitegemei kura za kwenye masanduku, rais haingizwi ikulu na kura anaingizwa na dola.

Kumshinda rais kwenye uchaguzi ni ndoto ila ni rahisi kumuondoa kupitia Bunge. Mwacheni ashindaye ashinde ila kamsubirini Bungeni.

Zitto, 2024 na 2025 zinabisha hodi. Jitathmini mapema kama wewe ni Zitto Zuberi Ruyagwa Kabwe au Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani (Zaim).
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Duh!
Yaani mnalazimisha kila mtz aongelee bandari. Asipoongelea mnampa kila jina basi. Hivi mkipinga nyie hiyo bandari haitoshi mpk mtusikie na wengine!?
Vp kwani hamjiamini mpk Zito aongee?
 
Zito hamumuwezi nyie kenge, shughulikeni na yenu chato huko.

Kumchafua zitto hamjaanza leo lakini kila mara anawapiga dole la kati tu nyote..........hamtamuweza sasa hivi na visiasa uchwara vyenu. Kama la bandari limewashinda semeni tu ili tobo, oops sorry, kumbe ni tundu ajiandikie nauli na posho za ruzuku arudi zake ubelgiji.

Si kila anayepinga swala hili la bandari basi yupo pamoja nanyi na anaropoka ropoka hovyo, wengine wana namna zao za kusema. Na si kila anayeliunga mkono basi ana ugomvi wa 'kiukewenza' na mama. Wengine wako smart kichwani.
ZZK mnafiki na mchumia tumbo
 
Zito hamumuwezi nyie kenge, shughulikeni na yenu chato huko.

Kumchafua zitto hamjaanza leo lakini kila mara anawapiga dole la kati tu nyote..........hamtamuweza sasa hivi na visiasa uchwara vyenu. Kama la bandari limewashinda semeni tu ili tobo, oops sorry, kumbe ni tundu ajiandikie nauli na posho za ruzuku arudi zake ubelgiji.

Si kila anayepinga swala hili la bandari basi yupo pamoja nanyi na anaropoka ropoka hovyo, wengine wana namna zao za kusema. Na si kila anayeliunga mkono basi ana ugomvi wa 'kiukewenza' na mama. Wengine wako smart kichwani.
Yaani kila siku wanaanzisha thread za kumchafua Zito badala ya kupambana na CCM.
Yawezekana Zito ni threat sana kwao
 
Yaani kila siku wanaanzisha thread za kumchafua Zito badala ya kupambana na CCM.
Yawezekana Zito ni threat sana kwao
Umeona ee?!!! Hawa jamaa hamnazo kabisa. Cha kushangaza na kuchekesha ni kuwa jamaa hata hana habari nao.........anamind his own fu***n business!!!
 
Back
Top Bottom