ACT-Wazalendo kuvuna wabunge kutoka CCM na CHADEMA

ACT-Wazalendo kuvuna wabunge kutoka CCM na CHADEMA

Maalim thread yako inaivua nguo ACT na Zitto...Unatoa picha kuwa hawawezi kupata ''cream'' bali wao ni wa kusubiri makombo tu! Come on you can do better, ustaadh!
Mkuu mbona hata Dr.Slaa naye ni makombo ya CCM unakumbuka mtindo alioingia nao Chadema.
 
ACT= CCM. Haiwezekani mpinzani akaungwa mkono na chama tawala kama sio mshirika. Chadema hamuiwezi. Tafuteni single nyingine hii nayo imeshabuma
 
Mkuu mbona hata Dr.Slaa naye ni makombo ya CCM unakumbuka mtindo alioingia nao Chadema.

Maalim naona umekosa cha kusema umebaki kulia na Dr.... Chadema hawajawahi kuwa wachovu wa kungojea makombo kama ulivyojaribu kui-chora ACT kwenye hii thread yako. Hapo unawavua nguo kina Zitto.... jitahidi ustaadh!
 
Maalim naona umekosa cha kusema umebaki kulia na Dr.... Chadema hawajawahi kuwa wachovu wa kungojea makombo kama ulivyojaribu kui-chora ACT kwenye hii thread yako. Hapo unawavua nguo kina Zitto.... jitahidi ustaadh!
Kamanda nikiwavua nguo sindiyo vizuri wapotee kisiasa au?
 
Watu wameangaika kwenye kura za maoni wamepoteza mali zao muda wao wameshinda majimboni mwao halafu leo hii wanaambiwa kuwa haya majimbo ni tunawaachia CUF, NCCR Mageuzi na NLD, nani atakubali makamanda?
 
ACT-Wazalendo wajanja sana ndiyo maana wao wakijiweka mwisho kabisa kwenye huu mchakato wa kura za maoni.
 
Hoja yako ni Slaa kwani hajakuzalisha tu hadi sasa? Basi una mkosi achana nae
 
NLD na NCCR Mageuzi pamoja na CUF, wanasubiri majimbo yao ya uchaguzi ambayo watapewa kutokana na ushirikiano wao wa UKAWA.
 
NLD na NCCR Mageuzi pamoja na CUF, wanasubiri majimbo yao ya uchaguzi ambayo watapewa kutokana na ushirikiano wao wa UKAWA.
Kwani UKAWA una vyama hivyo tu?

Vyama vyote vya UKAWA vinagawana majimbo ya uchaguzi, usipotoshe.

Unachochea kuni kama kawaida yako?
 
Kwani UKAWA una vyama hivyo tu?

Vyama vyote vya UKAWA vinagawana majimbo ya uchaguzi, usipotoshe.

Unachochea kuni kama kawaida yako?
Huu ndiyo ukweli mkuu pamoja kuwa unauuma.

UKAWA ni vyama vinne tu CUF, NCCR Mageuzi, Chadema, NLD.

Na moja ya ushirikiano wao ni kuachiana majimbo ya uchaguzi.

Hizi kura za maoni zinazoendelea Chadema majimbo mengine lazima wawape UKAWA.
 
Kama alishajua kwamba ni wabunge 50, kwanini anangoja wakatwe?
Vuguvugu huwa linaanzia kwenye kura za maoni huko ndiyo alipotokea hata Dr wetu Slaa.
 
Nimekusomaaa hata sikukuelewa. Yaani, ACT wao hawataki kujitangaza kisera bali wanajitangaza kuwa wao ndio kimbilio la mwisho la watafuta uongozi kwa njia yoyote hata kama ni kumtukana mama yako uingie bungeni tu??

Jamani, CDM ndiyo imemlea ZZK. Mwacheni na laana zake. Anajifanya mwana mapinduzi kumbe mbomoa mapinduzi mkuu. Siasa za chuki zitammaliza tu. Ati waende ACT kama kuonesha hasira ya kukosa kuteuliwa. Kwani hakuna vyama vingine? Waende hata TADEA kumfuata mwenzao Shibuda
 
Back
Top Bottom