ACT Taifa kwanza, tuvute subira kuitoa CCM Ikulu?

ACT Taifa kwanza, tuvute subira kuitoa CCM Ikulu?

HUWEZI SEMA TAIFA KWANZA CHAMA BAADAE WAKATI KILICHOWATOA KWENYE VYAMA VINGINE NI UVYAMA NA SI UTAIFA? kAMA KWELI LENGO LENU NI TAIFA KWANZA MSINGEANZA KWA KUTETEA CHAMA NA KUANZA KWA KUPONDA VYAMA VINGINE MIMI NASEMA HIYO SIASA ULIYOELEZWA HAPA SI SIASA BALI NI UNAFIKI TU? HAKUNA HATA SIKU MOJA CHAMA CHA SIASA KIKASEMA TAIFA KWANZA KIKASAHAU CHAMA CHAKE HUKU NI KUTUDANGANYA.


Hii kauli mimi naielewa vizuri:

kukataa posho = Taifa kwanza
Tununue mitambo ya Dowans = Taifa kwanza
Mabilioni nje yaje = Taifa kwanza
Chadema hawajaleta hesabu kukaguliwa = Taifa kwanza
Billion 400 za Zitto zarejeshwa serikalini ==Taifa kwanza
Kumtambua Rais aliyeshinda = Taifa kwanza
Hebu endelea na wewe.....

HUO NDIO UZALENDO.........
HUO NDIO UUNGAWANA......
HIYO NDIYO SIASA SAFI......
HUO NDIO UONGOZI BORA...

Nipo nyuma ya wenye kutanguliza maslahi ya Taifa kwanza.
 
Hii kauli mimi naielewa vizuri:

kukataa posho = Taifa kwanza
Tununue mitambo ya Dowans = Taifa kwanza
Mabilioni nje yaje = Taifa kwanza
Chadema hawajaleta hesabu kukaguliwa = Taifa kwanza
Billion 400 za Zitto zarejeshwa serikalini ==Taifa kwanza
Kumtambua Rais aliyeshinda = Taifa kwanza
Hebu endelea na wewe.....

HUO NDIO UZALENDO.........
HUO NDIO UUNGAWANA......
HIYO NDIYO SIASA SAFI......
HUO NDIO UONGOZI BORA...

Nipo nyuma ya wenye kutanguliza maslahi ya Taifa kwanza.

kwelii,,,kabisaaa,,
 
Hii kauli mimi naielewa vizuri:

kukataa posho = Taifa kwanza
Tununue mitambo ya Dowans = Taifa kwanza
Mabilioni nje yaje = Taifa kwanza
Chadema hawajaleta hesabu kukaguliwa = Taifa kwanza
Billion 400 za Zitto zarejeshwa serikalini ==Taifa kwanza
Kumtambua Rais aliyeshinda = Taifa kwanza
Hebu endelea na wewe.....

HUO NDIO UZALENDO.........
HUO NDIO UUNGAWANA......
HIYO NDIYO SIASA SAFI......
HUO NDIO UONGOZI BORA...

Nipo nyuma ya wenye kutanguliza maslahi ya Taifa kwanza.
huu utani sasa kama Taifa kwanza kulikuwa kuna haja gani kupitia Chama? sema chama kwanza huwezi kuwa na chama cha siasa then useme Taifa kwanza
 
huu utani sasa kama taifa kwanza kulikuwa kuna haja gani kupitia chama? Sema chama kwanza huwezi kuwa na chama cha siasa then useme taifa kwanza

wewe akili ndogo,,,huwezi kuelewa falsafa kubwa hiyo,,,poteaaaaa
 
wewe akili ndogo,,,huwezi kuelewa falsafa kubwa hiyo,,,poteaaaaa
Unafikiri wewe unaakili kubwa ambaye kila siku kutumiwa kama toilet paper.......utahama sana vyama kwa kuwafuata mabwana zako. Kwa akili yako hiyo ya kuongozwa na hao jamaa zako. Hakuna falsafa hapo isiyoeleweka zaidii unafiki tu hamuwezi sema chama baadae Taifa kwanza?
 
naona bango la taasisi ya kidini act ipo kazini, uamsho ya zanzibar imeingia tanzania tuwe makini watanzania wenzangu na hili shirika la kidini.
 
Chama kama ACT siyo rahisi kuibuka 2014 ili kipate nchi 2015, nchi zetu maskini zinahitaji muda mwingi kujinoa na hata kufikia malengo

Lengo la hawa jamaa si kuchukua madaraka!Lengo lao kudhoofisha CHADEMA ili CCM iendelee kutawala.Wanaakili sana usidhani hawajui wakifanyacho!
 
we endelea tu kuidhalilisha chadema na kuitenga na jamii,, act hatuna cha kupoteza

Mimi sio mshabiki wa chama chochote cha siasa ila nitapiga kura kwa kupima hoja za wagombea wakati ukifika, lkn kwa kauli yako kuwa ACT haina cha kupoteza napata uhakika kuwa lengo kuu la hicho chama sio kushika dola na kutetea taifa kwanza bali ni kuhakikisha kinatawanya kura za wapenda mabadiriko ili waliopo madarakani waendelee kutawala, but its good approach keep it up!! vita ni mbinu sio ukubwa wa jeshi wala wingi wa silaha.
 
Mimi sio mshabiki wa chama chochote cha siasa ila nitapiga kura kwa kupima hoja za wagombea wakati ukifika, lkn kwa kauli yako kuwa ACT haina cha kupoteza napata uhakika kuwa lengo kuu la hicho chama sio kushika dola na kutetea taifa kwanza bali ni kuhakikisha kinatawanya kura za wapenda mabadiriko ili waliopo madarakani waendelee kutawala, but its good approach keep it up!! vita ni mbinu sio ukubwa wa jeshi wala wingi wa silaha.

mkuu. chadema wanazidi kujitenga na jamii kwa ubaguzi wake wa kidini, na kikabila . jamii ya kitanzania inazidi kupoteza imani nao.
 
Back
Top Bottom