ACT Taifa kwanza, tuvute subira kuitoa CCM Ikulu?

ACT Taifa kwanza, tuvute subira kuitoa CCM Ikulu?

Taifa kwanza chama baadae? kwahiyo hicho chama kina maslahi yasiyo ya kitaifa? ACT ujana ni maji ya moto na ujuaji kupitiliza huzaa upofu.Msikurupushwe kufanya mambo kwa hasira kuikomoa Chadema kumbe mwisho itabaki aibu yenu.

Kwa yanayoendelea ndani ya chadema na cuf ni dhahiri ACT imekuja wakat muafaka kinyume chake nch ingeyumba sana.

Dr slaa na Lipumba wamesimamia haki, Mbowe na CDM yake wamebadilishwa na LOWASA na wafuas wao wamebadilishwa pia, sijui ww, umebadilika?
 
Tatizo la Siasa za wapinzani wazalendo wa ACT, SLAA, LIPUMBA ni wapinzani wa Chadema na kuungana na ccm kwa mgongo wa chama pinzani mbadala.

Halafu sijui kwa nini hawafikilii na kupata majibu ya kwa nini wananchi wanaunga mkono UKAWA na kuendelea kuwapuuza hawa wanaojiita wazalendo! Wananchi wanaakili kuliko nyinyi wazalendo wapinzani wa vyama pinzani na UKAWA kwa ujumla.

Wameamua hivyo maana wanawajua nyinyi vizuri tangu mjiunge na siasa na hadi mfukuzwe au mjitoe.

Jambo la msingi mnatakiwa muelewe na liwe somo lenu maishani.
Hakikisheni hamfanyi siasa za mazoea, siasa na hoja za jana hazina nguvu leo.

Mambo mliyoyazungumza kwenye waraka wa uasi mpaka leo ndiyo imebaki ajenda yenu.
Hamuoni kama wananchi walishawapuuza! siasa alizoishia kuwafundisha Mbowe zilikuwa na manufaa kwa wakati ule kupambana na ccm, nyinyi leo mnazitumia kupambana UKAWA, Hamuoni kama mmeshindwa tayari!

Uko wapi uwezo wa Kiongozi wenu Mkuu wa chama mliodhani anao!

Mkumbuke pia Watanzania hawahitaji kuanza ujenzi wa vyama huku wakishuhudia ccm ikiendelea kuwanyonya.
Lakini kwa sababu mnatafuta ulaji, mtaendelea kufyeka mapori. Tafakari.....
 
Halafu sijui kwa nini hawafikilii na kupata majibu ya kwa nini wananchi wanaunga mkono UKAWA na kuendelea kuwapuuza hawa wanaojiita wazalendo! Wananchi wanaakili kuliko nyinyi wazalendo wapinzani wa vyama pinzani na UKAWA kwa ujumla.

.

Wanachi hawawaungi mkono bali wanafuata mkumbo, CCM wanatumka ujnga wa wanchi kubaki ikulu, na UKAWA wanatumia ujinga huohuo wa wanachi kuingia ikulu, kwa hivyo ni dhahir sasa ni mshindano wa malaghai wakubwa wawili.

Mjinga pekee atakaye amini maneno ya mbowe kuwa lowassa sio fisad ikiwa ni mbowe huyohuyo aliyeutangaza ufisad wa lowassa kwa miaka 8. Ni mjinga pekee ndiye atakaye ipa kura ccm.
 
Wanachi hawawaungi mkono bali wanafuata mkumbo, CCM wanatumka ujnga wa wanchi kubaki ikulu, na UKAWA wanatumia ujinga huohuo wa wanachi kuingia ikulu, kwa hivyo ni dhahir sasa ni mshindano wa malaghai wakubwa wawili.

Mjinga pekee atakaye amini maneno ya mbowe kuwa lowassa sio fisad ikiwa ni mbowe huyohuyo aliyeutangaza ufisad wa lowassa kwa miaka 8. Ni mjinga pekee ndiye atakaye ipa kura ccm.

Wananchi tunalijua suala la Richmond kuliko mungu mtu wenu Zitto na Slaa
Hatumsubiri wala kumsikiliza Mbowe kuhusu mustakabali wa nchi yetu. ACT tunawajua kabla na baada ya uasi wa UKOMBOZI wa Taifa kutoka ccm waliokataa kuuvunja mzizi wa MAOVU yote kupitia mworobaini wa KATIBA YA WANANCHI.

UKAWA wanaipigania kwa ushirikiano, waliwashtukia mlipotaka kujiunga wakawatosa, sijui wakati mnaomba kuungana hamkujua kuwa ukawa inaudhaifu mnaouona leo!

Vijana wetu ACT na wazee wenu wooote tunawafahamu sisi wananchi.

Pigeni kazi zenu na Mtikila ila sisi tulishaamua kwa sababu tunajua adui yetu ni ccm aliyegoma kutupatia katiba yenu.
In short tunahitaji katiba yetu kupitia umoja ulioamua kututetea.
 
Wananchi tunalijua suala la Richmond kuliko mungu mtu wenu Zitto na Slaa
Hatumsubiri wala kumsikiliza Mbowe kuhusu mustakabali wa nchi yetu. ACT tunawajua kabla na baada ya uasi wa UKOMBOZI wa Taifa kutoka ccm waliokataa kuuvunja mzizi wa MAOVU yote kupitia mworobaini wa KATIBA YA WANANCHI.

UKAWA wanaipigania kwa ushirikiano, waliwashtukia mlipotaka kujiunga wakawatosa, sijui wakati mnaomba kuungana hamkujua kuwa ukawa inaudhaifu mnaouona leo!

Vijana wetu ACT na wazee wenu wooote tunawafahamu sisi wananchi.

Pigeni kazi zenu na Mtikila ila sisi tulishaamua kwa sababu tunajua adui yetu ni ccm aliyegoma kutupatia katiba yenu.
In short tunahitaji katiba yetu kupitia umoja ulioamua kututetea.

Tuliomba kujiunga na UKAWA kabla ya UKAWA kununuliwa na Lowassa, na barua yetu tuliaambatanisha na Azimio la Tabora, azimio ambalo si lowassa si mbowe waliliafiki.

Lipumba na CUF walilikubal azimio na act, lkn hawana saut mbele ya wenye fedha!
 
Tatizo la ACT Woote na waasi wa vita ya kumwondoa mkoloni ccm, ni Kujiona WANAAKILI NA MAARIFA SSSANAAAAAAA KULIKO WATANZANIA WOOOTE.

Hiyo ni dharau ya pekee ambayo wananchi wanawahukumu nayo kwa kuwapuuza nyinyi na akina Lipumba, Slaaa, Zitooo, NA WENGINE WEEENGI WA KUFANANA NA NYINYI.
 
Chadema imekufa rasmi

Hakijafa kama ww ulifikiri chadema ni Slaa umeliwa.
Kuongelea mambo ya ACT ni kupoteza muda kama unafikiri siasa ni kutomasana karaghabao!Hmumjui hata adui yenu hili li ccm ni dubwana kubwa sana na wala si chama cha siasa ni DOLA CHAMA.Ukiendekeza demokrasi ndio wana kupata kirahisi sana
Mbowe analijua hilo hilo limjengea heshima na heshima ya chadema hii ni kama walivyo jaribu kuweka mapandikizi CDM wangeendekeza demokrasi basi CDMingekuwa historia,ww kama wanaweza lipa akina slaa mabilion kwa kazi ya masaa unafikiri itakuwaje wakiamua kukuwekea watu kwa ajili ya demokrasia
Vyama vyote vinavyo dai ukombozi hakuna demokrasia ya ndani kwa ajili ya kuogopa mapandikizi
 
Hakuna nchi inayoendeshwa Kwa maazimiao Dunia hii, Azimio la ARUSHA lilishindwa kwa sababu mambo yaliyokuwemo humo hayakutiwa kwenye katiba, ambayo ndiyo Mwongozo mama wa maazimio yote.

Sasa hiyo kiki yenu ya kuiga kila jambo bila kujua kwa nini ilifanyika wakati ule na nini hitaji la sasa, ndiyo inawafanya muonekane hamfahamu mnachokifanya, au mnafahamu mnachokifanya kuwa si chema kwa taifa.

Chama chenu kilikuwa cha kwanza kumuita Lowasa kupitia Kiongozi mkuu kabisa manyota wa chama pale Mwanza.
Mlinunuliwa tayari pia si ndiyo. Ndiyo maana tunawaambia kuwa sisi wananchi tunajua kinachoendelea wala hatuhitaji mtu kujitia anajua kila kitu zaidi yetu.

Nyinyi mko temeke ila sisi tupo kila mahali, Tunakula nayi, tunaimba na ccm, tunalala Ukawa.
So, siasa za porojo hizo hatutazipa nafasi hasa muda mfupi uliobakia ambao nyinyi mnaombea ccm asiondoke mwaka huu ili tuzidi kuumia mfurahi maana ndiyo mapenzi yenu ya dhati kutucheleweshea KATIBA NA KUTUTUMAININSHA AZIMIO LA TABORA.

KUJIDAI KWENU MNAAKILI SAAAAANA KUNAWAGARIMU SANA
 
Chama kama ACT siyo rahisi kuibuka 2014 ili kipate nchi 2015, nchi zetu maskini zinahitaji muda mwingi kujinoa na hata kufikia malengo
ama

Kukosa subra ndio hulka yao. Chama hujengwa hakioti kama uyoga. Sasa kuna vijisenti ambavyo Mkuu wa Chama anajua anakovipata. Vikiisha yatampata ya mwanzilishi wa chama. Mengine yote ni ya kwenye kahawa. Ninawataia ndoto njema.
 
Kijana tumekupa ukweli, tumetosha kujadili yasiyo na manufaa kwa sasa. Tunajikita na kuiondoa ccm madarakani ili Tuongozwe kwa katiba yetu wananchi.
ACT, CCM na washirika wengine endeleeni kukisaidia ccm kupigana nasi wananchi wa UKAWA. BYE
 
ama

Kukosa subra ndio hulka yao. Chama hujengwa hakioti kama uyoga. Sasa kuna vijisenti ambavyo Mkuu wa Chama anajua anakovipata. Vikiisha yatampata ya mwanzilishi wa chama. Mengine yote ni ya kwenye kahawa. Ninawataia ndoto njema.

Jidanganye sana
 
Kijana tumekupa ukweli, tumetosha kujadili yasiyo na manufaa kwa sasa. Tunajikita na kuiondoa ccm madarakani ili Tuongozwe kwa katiba yetu wananchi.
ACT, CCM na washirika wengine endeleeni kukisaidia ccm kupigana nasi wananchi wa UKAWA. BYE
 
Back
Top Bottom