ACT ndipo mnapokosea hapa, kuweni makini sana!

ACT ndipo mnapokosea hapa, kuweni makini sana!

Mtoto aliye gongwa na mama take huko tabora na gali la ACT . na yanyewe muandike kitabu.
 
Mlikuwa wapi siku zote had I mtunge uongo huo mchana kweupe. Kamuulize Mtikila alicho kipata baada ya kuongopea watu wenye akili zao huko Tarime.
 
Jamaa kaishiwa kiasi hiki???
Kuendesha chama si mchezo ,walio kuwa na mashaka na malengo ya chama hiki wanazidi kuwa na kila sababu ya kutokiamini
 
Umesema kuwa mbowe alihusika na kifo hicho kwanini aachwa zitto nenda naye wala usimwache kabisa.
 
endeleen tu ktoa kafara mabarabaran mnavunga mnazoa wanachama stend ya bus kmbe ni zndko lenu la ktoa damu za wasafr
 
Jamaa kaishiwa kiasi hiki???
Kuendesha chama si mchezo ,walio kuwa na mashaka na malengo ya chama hiki wanazidi kuwa na kila sababu ya kutokiamini
Zitto atawavuruga sana mpaka mtafutane zitto waswage tu walizoea kupotosha wamepata kiboko yao.
 
Habarize wandugu!

Kwanza naomba niseme kua mimi ni mtoa mada tu na siko affiliated na part yeyeto! Napenda tu kuchangia pamoja na kutoa mada humu.

ACT kwa suala la kutembea na kuuza kitabu kinatoa simulizi ya kifo cha marehemu CHACHA WAMNGWE mtawafanya wananchi wawaelewe kua mmetumwa, Sasa kama Mbowe alihusika kwenye kifo hicho ninyi kinawahusu nini?

Kesi iliisha mahakamani na alishinda kesi huku ninyi mnatengeneza kitabu kujipatia pesa, hamuoni kua akienda mahakamani mtaelekea kubaya?

Kwanini mhangaike naye msihangaike na Chama tawala ambao wametufikisha hapa tulipo ili mlete babadiliko?

Sasa mkihangaika na Chadema mtapata wapi muda wa kuhangaika na CCM?

Mtawaaminisha wananchi kua mnaimarisha chama tawala hu mkifanya kazi ya kuua upinzani. Wapinzani wenyewe bado idadi yao hailingani na ya CCM na hamtaweza kuwashawishi wote, Sasa mtaambulia nini hapo?
Wewe ni Msukule wa Mbowe! Wacha kujambajamba hapa. Mwambie aende mahakamani na wewe uwe shahidi wake.
 
Mnafiki mkubwa,nenda ukamshauri Mbowe na vifaranga vyakr

Changia tu hoja mkuu! Matusi yako hayaongezi chochote ndani ya moyo wangu zaidi ya kuniongezea thawabu ya uvumilivu.Mbowe mimi hanihusu ispokua kuzunguka na kitabu chenye simulizi juu ya marehemu kuuza kujipatia pesa ni dhambi kubwa sana.Bila kutumia kichwa zaidi unatkana kwa sababu nawe unakifugia nywele tu.
 
Imekuaje tena leo mwanaCCM unatetea 'upinzani'?

Kuna baadhi ya watanzania ni wajinga sana. Mmojawapo ni huyu mleta mada.
Kwanza amejitambulisha kuwa hayuko chama chochote. Halafu hapo hapo maandiko yake yanaonyesha wazi wazi kuitetea CHADEMA na kuikandamiza ACT. Kwani unaona ni sahihi kwa Mbowe kukatisha uhai wa mwenzie kisa madaraka?
 
Wewe ni Msukule wa Mbowe! Wacha kujambajamba hapa. Mwambie aende mahakamani na wewe uwe shahidi wake.

Kichwa chako hakitunzi kumbukumbu ndio maana! Mbowe ataenda mahakamani mara ngapi ilihali kesi ilishaisha? Msukule hua hauna akili, hautumii akili na wala haujui lolote, Hivyo basi wewe hutumii akili mithili ya huo msukuli.
 
DEO MECK ni Mwenyekiti wa Kitengo cha Vijana(NCCR-Mageuzi),Huwezi jua labda hapo ndipo kaliona SOKO Asiuze kitabu chake kwa vile WAUAJI mnaogopa kukumbushwa kuhusu mauaji mliofanya.Kwa vile kitabu kimeuzwa kwenye mikutano ya #ACTWazalendo basi conclusively Zitto ndo anauza.Mbona JF siku hizi kuna VILAZA sana.Zamani ilikuwa mtu ukitaka kuanzisha MADA amma KUKOMENTI unajiuliza mara mbili.Siku hizi JF is FULL OF SHITS.......

mkuu umenikumbusha mbali..wakati najiunga na jf 2009 nilikuwa napata wakati mgumu hata kuchangia uzi.. sasa mtu anajiunga na kuanzia kuchangia upuuzi..
 
Habarize wandugu! Kwanza naomba niseme kua mimi ni mtoa mada tu na siko affiliated na part yeyeto! Napenda tu kuchangia pamoja na kutoa mada humu. ACT kwa suala la kutembea na kuuza kitabu kinatoa simulizi ya kifo cha marehemu CHACHA WAMNGWE mtawafanya wananchi wawaelewe kua mmetumwa, Sasa kama Mbowe alihusika kwenye kifo hicho ninyi kinawahusu nini? Kesi iliisha mahakamani na alishinda kesi huku ninyi mnatengeneza kitabu kujipatia pesa, hamuoni kua akienda mahakamani mtaelekea kubaya? Kwanini mhangaike naye msihangaike na Chama tawala ambao wametufikisha hapa tulipo ili mlete babadiliko? Sasa mkihangaika na Chadema mtapata wapi muda wa kuhangaika na CCM? Mtawaaminisha wananchi kua mnaimarisha chama tawala hu mkifanya kazi ya kuua upinzani. Wapinzani wenyewe bado idadi yao hailingani na ya CCM na hamtaweza kuwashawishi wote, Sasa mtaambulia nini hapo?
akili zao ni kwamba hiyo ni moja ya siri ya kuimaliza CDM
 
Zitto na ACT yake wana laana ya kike.... itawatesa sana wale!!
 
This is funny, wakati ni chama kimoja na CDM walikua kimya, sa hivi kufukuzwa na kuunda kachama kao wanaanza kufichua maovu yaliyokua yakifanyika... Only in the next life ntampa kura mtu wa namna hii, its obvious hadi hapo kua hawapo kwa ajili ya watu, wapo kwa ajili ya wao wenyewe, wangekuwepo kwa ajili ya watu wangefichua maovu haya toka mwanzoni kuonyesha kabisa kua they care... so stupid
MBOWE Akiona komenti hii,Lazima ufukuzwe uanachama.WEWE NI MSALITI.
 
MBOWE Akiona komenti hii,Lazima ufukuzwe uanachama.WEWE NI MSALITI.

Sina chama Mimi, potential naangalia direct kutoka kwa mtu mwenyewe na si chama.. Even one person can make a difference, doesn't matter anatoka chama gani, ila kati ya watu ambao hawatokuja kumake any good difference Zitto naye yumo.. They are ruining our country na kujaribu kutuplay us for a fool,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom