ACT ndipo mnapokosea hapa, kuweni makini sana!

ACT ndipo mnapokosea hapa, kuweni makini sana!

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Habarize wandugu!

Kwanza naomba niseme kua mimi ni mtoa mada tu na siko affiliated na part yeyeto! Napenda tu kuchangia pamoja na kutoa mada humu.

ACT kwa suala la kutembea na kuuza kitabu kinatoa simulizi ya kifo cha marehemu CHACHA WAMNGWE mtawafanya wananchi wawaelewe kua mmetumwa, Sasa kama Mbowe alihusika kwenye kifo hicho ninyi kinawahusu nini?

Kesi iliisha mahakamani na alishinda kesi huku ninyi mnatengeneza kitabu kujipatia pesa, hamuoni kua akienda mahakamani mtaelekea kubaya?

Kwanini mhangaike naye msihangaike na Chama tawala ambao wametufikisha hapa tulipo ili mlete babadiliko?

Sasa mkihangaika na Chadema mtapata wapi muda wa kuhangaika na CCM?

Mtawaaminisha wananchi kua mnaimarisha chama tawala hu mkifanya kazi ya kuua upinzani. Wapinzani wenyewe bado idadi yao hailingani na ya CCM na hamtaweza kuwashawishi wote, Sasa mtaambulia nini hapo?
 
Na waliokufa morogoro wakazikwa pamoja juzi nao waliuwawa mbowe akili za Actccm ni kusikutisha
 
Mwambie aende mahakamani, pili umshindikize na wewe
 
Anti-Chadema Treaty (ACT) ilifanyika kati ya CCM na wasaliti! Huo ni mpango maalum! Sema huku mods wametuandama mno!
 
kwan ww hicho kitabu umekisoma??? mleta mada

We tafuta kwenye mikutano yao huku Tabora utakiona.Me Napenda vyama vyote vyenye kuleta changes na challenges kwa chama tawala!Ila kwa hapa mnacheka nduguzanguni, Marehemu aliacha mke na watoto na bado wanamliliangeandaa kitabu chenye sera za chama kikinadi na sio haya.
 
Binafsi siwezi kuwatofautisha Act na Ccm mana wote mipangoyao nikutuludisha nyuma tu,mtu yeyote mpenda mabadiliko hawezi kujiunga kwenye hili kundi la watoto wa Interahamwe
 
unauhakika gani kwamba chama cha ACT kinahusika na uuzwaji wa hicho kitabu?? kuna nembo ya ACT??? je km n wafanya biashara wameona soko lipo kwenye mkutano wa ACT wasiuze icho kitabu??? na kama mbowe aliona kaonewa kwa nn hakuzuia mahakaman uchapishwaj wa icho kitabu kabla ata ya ACT kuzinduliwa???
 
Hiyo inaonyesha ni jinsi gani Supreme Leader alivyo mweupe.

Kufanya hivyo ni kjimaliza kisiasa ................ kwa vile Watanzania wanapenda udaku, watasikiza tu na kucheka. ACT wakae wakijua kama adui yao mkuu siyo CCM basi wanapoteza muda tu maana kwa sasa Watanzania wanatafuta mbadala wa CCM. Wamechoka na CCM. Sasa kama wanasifiana wao kwa wao, wanasaidiana wao kwa wao then mgao wao wa wanachama nao wataupata huko huko CCM.
 
Ingalikuwa Mh. Mbowe alihusika na kifo cha Wangwe wala CDM haingekuwepo mda huu, ingebaki historia.
 
This is funny, wakati ni chama kimoja na CDM walikua kimya, sa hivi kufukuzwa na kuunda kachama kao wanaanza kufichua maovu yaliyokua yakifanyika... Only in the next life ntampa kura mtu wa namna hii, its obvious hadi hapo kua hawapo kwa ajili ya watu, wapo kwa ajili ya wao wenyewe, wangekuwepo kwa ajili ya watu wangefichua maovu haya toka mwanzoni kuonyesha kabisa kua they care... so stupid
 
unauhakika gani kwamba chama cha ACT kinahusika na uuzwaji wa hicho kitabu?? kuna nembo ya ACT??? je km n wafanya biashara wameona soko lipo kwenye mkutano wa ACT wasiuze icho kitabu??? na kama mbowe aliona kaonewa kwa nn hakuzuia mahakaman uchapishwaj wa icho kitabu kabla ata ya ACT kuzinduliwa???

akina tomaso tupo wengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom