ACT inavyoenda kupenya kati ya UKAWA na CCM

ACT inavyoenda kupenya kati ya UKAWA na CCM

Kilia alaumiwe kwa lipi? hapa kuna mada gani na wewe unajadili nini???

Naona mmegeuka wapiga ramli,act ikipata hata diowani mmoja tu najinyonga! Hivi ina tofauti gani na adc,cck,ccj,na kile cha dovutwa? Siasa haiendeshwi kwa majungu na usaliti,watz wote sasa wanajua kuwa act imeanzishwa kwa ufadhili wa ccm
 
Ni kweli mkuu.
Lakini unatambua kwamba CDM na CUF ndio chanzo cha haya ya UDINI?
Maana kundi moja linatumia misikiti na jingine linatumia makanisa.
Sasa ni bora kumpa asiye fungamana na upande wowote.

Hizo propaganda za kilumumba mbona zimefeli kitambo? Au lengo lako ni buku 7 tu za nepi baada ya kuona uharo wako hapa!
 
mnaweweseka sana,,,, mmepotea, na mnadhani ukawa itawarudisha hewani,,, jidanganyeni.

Nadhani nyie mamluki ndio mnaweweseka baada ya ccm kukata mirija kwenu.cdm kwa sasa tupo field tunaweka mikakati ya ushindi chaguzi za sm huku nyie mkiganga njaa jf na facebook. Act ni genge lililoanzishwa na ccm ili kuhujumu ukombozi wa pili na watz wa leo wanalijua hilo.anyway jitahidini kupambana angalau mrudishe imani kwa mabwana zenu ccm ili watoe mpunga mpate kwenda choo
 
hayo ni maneno yako wala hakuna mtu mwingine aliyesema kama unavyotaka kutuaminisha

waache wafu wazikane,sisi tupo lake zone na halima mdee tunawaamsha akina mama washiriki kikamilifu katika chaguzi za sm huku wao wakitekenyana mitandaoni
 
Mkuu nimekupata vema.
Ni wachache watakaokuelewa kwa sasa,kwanza kitendo cha vyama vya upinzani kuungana(UKAWA)nadhani ndio CUF imejichimbia kaburi.
Nilikua ktk nyumba ya ibada juzi,kwa masikio yangu nilisikia baadhi ya waumini wakiyataamka haya:
1.MGOMBEA URAIS AKITOKA CUF WATAIPA KURA YAO UKAWA.
2.MGOMBEA URAIS AKITOKA CHADEMA BILA KUJARI DINI YAKE BASI WATAPIGA KAMPENI NCHI NZIMA ILI KUICHAGUA CCM IENDELEE ATA KAMA CCM ITAMSIMAMISHA PUNDA KUGOMBEA NAFASI HIYO.
Mpaka leo sijapata jibu ni kweli UKAWA wameungana ili kuitoa CCM au kujimakiza?
MAANA ATA KAMA UKAWA WATAMSIMAMISHA MWANACHAMA WA CUF KUGOMBEA KUINGIA PALE MAGOGONI SIDHANI KAMA ATAPATA KURA KUTOKA KASIKAZINI MWA NCHI,as WELL MAENEO YA KIMARA PIA!!!!
WELL,WELL NGOJA TUSUBIRI TUONE NINI KITATOKEA!!!!
Unaweza kukuta wewe ni mjumbe wa kamati kuu ya ACT pamoja na Prof. Kitila Mkumbo
 
Last edited by a moderator:
Ni kweli mkuu.
Lakini unatambua kwamba CDM na CUF ndio chanzo cha haya ya UDINI?
Maana kundi moja linatumia misikiti na jingine linatumia makanisa.
Sasa ni bora kumpa asiye fungamana na upande wowote.
Mkuu unatia huruma. Kwaiyo haya ndio mawazo ya wana ACT? Yani Viongozi wenu wa ACT nao wanaamini ujinga huu?
 
Mkuu unatia huruma. Kwaiyo haya ndio mawazo ya wana ACT? Yani Viongozi wenu wa ACT nao wanaamini ujinga huu?

ACHA dharau sasa, jenga hoja kama mtu mwerevu. au ndio gongo zishaanza kuharibu akili yao kabla ya kurasmishwa???
 
Hivi nyie ACT mnaakili kweli au basi ni njia ya kuwaonyesha wadhamini wenu ccm kuwa bado mpo!#?.Mtu mzima huwezi ongea huu utumbo.Halafu Mods nipeni msaada wa kufahamu tofauti kati ya @Njano5 na dotto C.Rangimoto.Ni id's zinazoambatana kila post.Sasa kwa mtazamo wangu ni kama ile sheria yetu imevunja hapa.Nadhani mtakuwa mmeshajua ninachokimaanisha.Sitaki kuingia ndani sana coz mtasema mambo ya Name calling!!
 
Last edited by a moderator:
Hivi nyie ACT mnaakili kweli au basi ni njia ya kuwaonyesha wadhamini wenu ccm kuwa bado mpo!#?.Mtu mzima huwezi ongea huu utumbo.Halafu Mods nipeni msaada wa kufahamu tofauti kati ya @Njano5 na dotto C.Rangimoto.Ni id's zinazoambatana kila post.Sasa kwa mtazamo wangu ni kama ile sheria yetu imevunja hapa.Nadhani mtakuwa mmeshajua ninachokimaanisha.Sitaki kuingia ndani sana coz mtasema mambo ya Name calling!!

Dr dharau za nini sasa? huwezi kujenga hoja bila kufanya kudharau??? au huo ndio udokta wako uanavyokutuma?? jiheshimu kiongozi ili upate kuheshimiwa.

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom