ACT inavyoenda kupenya kati ya UKAWA na CCM

ACT inavyoenda kupenya kati ya UKAWA na CCM

Matokeo ya kupenya katikati ni mimba "Chotara." Hamjijui mnasimamia upande gani.

ACT ni chama kigumu kukielewa kwa mtu wa kawaida, juzi huko Geita nilimwona mwakilishi wa ACT kwenye mkutano wa CCM akipigia debe katiba mpya kuwa ni nzuri sana inafaa wananchi waipigie kura. Nahisi wako karibu sana na chama tawala kkuliko vyama vya upinzani.
 
Lawama zote ziende kwa Kitila, kumsababishia mwenzake anguko la kisiasa.
 
Act nyie mbona hamueleweki? Nasikia mnaungana na cc kukubali katiba ya vijicent, kiongoz wenu wa mwanza ndio kafunguka hivyo.
 
Mkuu nimekupata vema.
Ni wachache watakaokuelewa kwa sasa,kwanza kitendo cha vyama vya upinzani kuungana(UKAWA)nadhani ndio CUF imejichimbia kaburi.
Nilikua ktk nyumba ya ibada juzi,kwa masikio yangu nilisikia baadhi ya waumini wakiyataamka haya:
1.MGOMBEA URAIS AKITOKA CUF WATAIPA KURA YAO UKAWA.
2.MGOMBEA URAIS AKITOKA CHADEMA BILA KUJARI DINI YAKE BASI WATAPIGA KAMPENI NCHI NZIMA ILI KUICHAGUA CCM IENDELEE ATA KAMA CCM ITAMSIMAMISHA PUNDA KUGOMBEA NAFASI HIYO.
Mpaka leo sijapata jibu ni kweli UKAWA wameungana ili kuitoa CCM au kujimakiza?
MAANA ATA KAMA UKAWA WATAMSIMAMISHA MWANACHAMA WA CUF KUGOMBEA KUINGIA PALE MAGOGONI SIDHANI KAMA ATAPATA KURA KUTOKA KASIKAZINI MWA NCHI,as WELL MAENEO YA KIMARA PIA!!!!
WELL,WELL NGOJA TUSUBIRI TUONE NINI KITATOKEA!!!!
 
Mkuu nimekupata vema.
Ni wachache watakaokuelewa kwa sasa,kwanza kitendo cha vyama vya upinzani kuungana(UKAWA)nadhani ndio CUF imejichimbia kaburi.
Nilikua ktk nyumba ya ibada juzi,kwa masikio yangu nilisikia baadhi ya waumini wakiyataamka haya:
1.MGOMBEA URAIS AKITOKA CUF WATAIPA KURA YAO UKAWA.
2.MGOMBEA URAIS AKITOKA CHADEMA BILA KUJARI DINI YAKE BASI WATAPIGA KAMPENI NCHI NZIMA ILI KUICHAGUA CCM IENDELEE ATA KAMA CCM ITAMSIMAMISHA PUNDA KUGOMBEA NAFASI HIYO.
Mpaka leo sijapata jibu ni kweli UKAWA wameungana ili kuitoa CCM au kujimakiza?
MAANA ATA KAMA UKAWA WATAMSIMAMISHA MWANACHAMA WA CUF KUGOMBEA KUINGIA PALE MAGOGONI SIDHANI KAMA ATAPATA KURA KUTOKA KASIKAZINI MWA NCHI,as WELL MAENEO YA KIMARA PIA!!!!
WELL,WELL NGOJA TUSUBIRI TUONE NINI KITATOKEA!!!!

udini ni sumu mbaya mkuu
 
kumbe lengo la act ni kuwa chama kikuu cha upinzani!?!? basi wana safari ndefu sana!
 
Ushauri wabure kwa wote msiopenda kusoma kabla ya ku comment ,uzi huu ni muhimu saaana kwa mustakabali wa siasa zetu hasa tunapokwenda 2015,

Upinzani wametukatisha tamaa hasa baada ya kufanya vitendo visivyomithilika.

Mfano mzuri ni tabia ya kujifanya mawinyi na wasiokosoleka.

Mbaya zaidi ni ile tabia ya Chadema kuchakachua katiba yake wenyewe ili kuwabakisha watwana madarakani.

Hii inawatia shaka wananchi kuqa hata wakiingia madarakani qatafanya hivyohivyo kwa katiba ya nchi kama ilivyo kwa Rais wa Bukinafaso ambae leo tumeshuhudia Bunge likichomwa moto.

ACT mnapaswa kuwa makini kwa kila hatua moja mtakayipiga,mnaadui wengi ,na wote ni kuhakikiaha chama hakikui na kinarudia makosa kama yaliyokwisha fanywa na watangulizi wenu.

sema wamekukatisha tamaa wewe mjinga usioweza kupambanua propaganda za CCM
 
udini ni sumu mbaya mkuu
Ni kweli mkuu.
Lakini unatambua kwamba CDM na CUF ndio chanzo cha haya ya UDINI?
Maana kundi moja linatumia misikiti na jingine linatumia makanisa.
Sasa ni bora kumpa asiye fungamana na upande wowote.
 
Mkuu nimekupata vema.
Ni wachache watakaokuelewa kwa sasa,kwanza kitendo cha vyama vya upinzani kuungana(UKAWA)nadhani ndio CUF imejichimbia kaburi.
Nilikua ktk nyumba ya ibada juzi,kwa masikio yangu nilisikia baadhi ya waumini wakiyataamka haya:
1.MGOMBEA URAIS AKITOKA CUF WATAIPA KURA YAO UKAWA.
2.MGOMBEA URAIS AKITOKA CHADEMA BILA KUJARI DINI YAKE BASI WATAPIGA KAMPENI NCHI NZIMA ILI KUICHAGUA CCM IENDELEE ATA KAMA CCM ITAMSIMAMISHA PUNDA KUGOMBEA NAFASI HIYO.
Mpaka leo sijapata jibu ni kweli UKAWA wameungana ili kuitoa CCM au kujimakiza?
MAANA ATA KAMA UKAWA WATAMSIMAMISHA MWANACHAMA WA CUF KUGOMBEA KUINGIA PALE MAGOGONI SIDHANI KAMA ATAPATA KURA KUTOKA KASIKAZINI MWA NCHI,as WELL MAENEO YA KIMARA PIA!!!!
WELL,WELL NGOJA TUSUBIRI TUONE NINI KITATOKEA!!!!

Mkuu bado unafanya ibada kwenye mapango mpaka karne hii ya 21..? Maana habari kama hizo ulizoziandika zinapatikana kwenye mapango tuu wakati unapuliza ile kitu..
 
mnaweweseka sana,,,, mmepotea, na mnadhani ukawa itawarudisha hewani,,, jidanganyeni.

Tuko kanda ya Ziwa tunakamua ki chizi,nyie kalieni Madogoli ya Mwandiga muone kama hamjaishia kuwekwa unyumba tu mjin hapa
 
acha kujitomasa,subiri tukutomase sisi vidume

kazidiwa na mihemko huyo muache ajitekenye kama yule dada wa BBA ila sie mwendo mdundo mpaka kieleweke na safari hii wasaliti tutawapa haki yao
 
Mkuu nimekupata vema.
Ni wachache watakaokuelewa kwa sasa,kwanza kitendo cha vyama vya upinzani kuungana(UKAWA)nadhani ndio CUF imejichimbia kaburi.
Nilikua ktk nyumba ya ibada juzi,kwa masikio yangu nilisikia baadhi ya waumini wakiyataamka haya:
1.MGOMBEA URAIS AKITOKA CUF WATAIPA KURA YAO UKAWA.
2.MGOMBEA URAIS AKITOKA CHADEMA BILA KUJARI DINI YAKE BASI WATAPIGA KAMPENI NCHI NZIMA ILI KUICHAGUA CCM IENDELEE ATA KAMA CCM ITAMSIMAMISHA PUNDA KUGOMBEA NAFASI HIYO.
Mpaka leo sijapata jibu ni kweli UKAWA wameungana ili kuitoa CCM au kujimakiza?
MAANA ATA KAMA UKAWA WATAMSIMAMISHA MWANACHAMA WA CUF KUGOMBEA KUINGIA PALE MAGOGONI SIDHANI KAMA ATAPATA KURA KUTOKA KASIKAZINI MWA NCHI,as WELL MAENEO YA KIMARA PIA!!!!
WELL,WELL NGOJA TUSUBIRI TUONE NINI KITATOKEA!!!!

hayo ni maneno yako wala hakuna mtu mwingine aliyesema kama unavyotaka kutuaminisha
 
Back
Top Bottom