livewise1
JF-Expert Member
- May 25, 2019
- 837
- 972
Habari!
Haifai kusimulia mambo ya faragha (wewe na mpenzi wako) kwa watu wa nje! Athari zake ni nyingi sana. Mfano; unaweza kuharibu uhusiano wako, kimdharaulisha mwenzio kwa watu, kutamanisha wengine kwa mtu wako, kumfanya akose fursa mwenza wako kutokana na mambo uliyo yaongea huko nje.
Kuna colleague hapa ameangukia pabaya baada ya mpenzi wake kuwa anawasimulia mashost/mabest zake mambo ya faragha kila mara. Jamaa amepita na kundi la wanawake 8 kwa nyakati tofauti wawili wakiwa ni ndugu wengine marafiki.
Hiyo ni kuanzia December mpaka wiki mbili zilizopita. Mwanamke wake alikuwa anajiropokea tu "ooh mi nafikishwa mpaka nakataa mwenyewe kuendelea na mchezo". Kumbe hajui wenzake ni wahanga wa hilo jambo...wakamsaka jamaa tena wengine kwa kumvuta na faranga, na kama ujuavyo hakuna mkate mgumu mbele ya chai tena.
Bahati mbaya walikuwa wanamwambia kabisa jamaa, "Rafiki yetu anakufaidi....tufanye kwa siri basi" Hamad bin vuu kati ya wale wanawake watano amewajaza mimba. Jamaa kapagawa maana taarifa za mimba zilikuja mfululizo mwezi april. Kaenda kuwapima kila mmoja kwa wakati wake jamaa anarudi kichwa chini. Hapo malengo yake anaona yashaharibika.
Mwanamke wake amejua juma nne ameanzisha timbwili laana. Anamlaumu jamaa na ameahidi kuchoma nyumba ya jamaa yake.
Mdomo uliponza ninii?
Acheni kusimulia ya faragha jinsia zote!!!
Haifai kusimulia mambo ya faragha (wewe na mpenzi wako) kwa watu wa nje! Athari zake ni nyingi sana. Mfano; unaweza kuharibu uhusiano wako, kimdharaulisha mwenzio kwa watu, kutamanisha wengine kwa mtu wako, kumfanya akose fursa mwenza wako kutokana na mambo uliyo yaongea huko nje.
Kuna colleague hapa ameangukia pabaya baada ya mpenzi wake kuwa anawasimulia mashost/mabest zake mambo ya faragha kila mara. Jamaa amepita na kundi la wanawake 8 kwa nyakati tofauti wawili wakiwa ni ndugu wengine marafiki.
Hiyo ni kuanzia December mpaka wiki mbili zilizopita. Mwanamke wake alikuwa anajiropokea tu "ooh mi nafikishwa mpaka nakataa mwenyewe kuendelea na mchezo". Kumbe hajui wenzake ni wahanga wa hilo jambo...wakamsaka jamaa tena wengine kwa kumvuta na faranga, na kama ujuavyo hakuna mkate mgumu mbele ya chai tena.
Bahati mbaya walikuwa wanamwambia kabisa jamaa, "Rafiki yetu anakufaidi....tufanye kwa siri basi" Hamad bin vuu kati ya wale wanawake watano amewajaza mimba. Jamaa kapagawa maana taarifa za mimba zilikuja mfululizo mwezi april. Kaenda kuwapima kila mmoja kwa wakati wake jamaa anarudi kichwa chini. Hapo malengo yake anaona yashaharibika.
Mwanamke wake amejua juma nne ameanzisha timbwili laana. Anamlaumu jamaa na ameahidi kuchoma nyumba ya jamaa yake.
Mdomo uliponza ninii?
Acheni kusimulia ya faragha jinsia zote!!!