Acheni kupakazia watu umaskini wenu

Acheni kupakazia watu umaskini wenu

Hapa utaambulia ushauri tu,ukihitaji msaada wa kifedha.Hii line aliipiga mbongofleva mmoja nimemsahau jina.
 
Hapa utaambulia ushauri tu,ukihitaji msaada wa kifedha.Hii line aliipiga mbongofleva mmoja nimemsahau jina.
Baadae sana akakazia kwa kusema

“Kama ipo ipo tu hakuna atakayeipora”

🦅
 
Hahaha ishi maisha yako mkuu, sioni kama kuna haja ya kudili na hao nyumbu
Kuna majitu majinga sana humu, hayana maisha, hayana elimu, hayana kazi zinazo eleweka, sasa yameona yaje na mbinu za upuuzi kuchafua watu
 
Kuna majitu majinga sana humu, hayana maisha, hayana elimu, hayana kazi zinazo eleweka, sasa yameona yaje na mbinu za upuuzi kuchafua watu
Sioni kama kuna haja ya kushinda nao mkuu, mda mwingine ukiona mtu ni mpumbavu mpe ubingwa tu
 
Back
Top Bottom