Kumekua na nini kwani?Leo kazi ipo.....siku ndefu hii
nadhani ni vizuri sana,Nimeona watu wananipakazia ujinga wa kuomba omba hela jukwaani,
Nilisha sema kuwa nitaendelea kuwa mwiba Mchungu kwa wadada omba omba na mapunga ya humu.
Pakazieni mpaka mchoke, ila mwiba uko pale pale
Anaomba akotumia parody lake la life255 au?Unaomba pesa na unaomba upigwe kuni pia. Koma!
Nadhani ndo hivyo. Nilikuwa nashangaa jamaa pamoja na watu kumtukana hataki kukata tamaa.Anaomba akotumia parody lake la life255 au?
Nitumie namba chap,nianze kupunguza mahari.Fanya kama vile kweli🔥basi tajiriii yanguuuuu🥳
Ngoja niile taratibu mpaka iiishe😹Nitumie namba chap,nianze kupunguza mahari.
Humu kuna tabia fulani ya watu kukufuata PM wanaomba ela.Nimeona watu wananipakazia ujinga wa kuomba omba hela jukwaani,
Nilisha sema kuwa nitaendelea kuwa mwiba Mchungu kwa wadada omba omba na mapunga ya humu.
Pakazieni mpaka mchoke, ila mwiba uko pale pale