Mpe apendacho.Binti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali.yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Watoto wakike wakienda college wakiwa bado wadogo na elimu ya o level huharibuka haraka, kwasbb ya umri na kutojitambua mapema muacha amalize advance ndo umpeleke collegeBinti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali, yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Ampe apendacho kwenye ulimwengu huu wa sasa! kweli bwashee?Mpe apendacho.
DIT ni best optionBinti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali, yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Weka matokeo yake ya physics, B.Maths na chemistryBinti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali, yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Ilikuaje akachaguliwa "arts " ilhali ni mpenzi wa "science". Kama ana matokeo mazuri ya sayansi aende DIT bila kupepesa macho.Binti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali, yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Kamata fimbo tandika kama analeta ubishi... mwambie akasome DIT! Kama anependa mambo ya computer akasome computer engineering otherwise mshauri akasome civil engineering!Binti yangu kachaguliwa kusoma A level HGK shule ya serikali, yeye anapendelea kusoma science haswa engineering.
Kipi bora kusoma A level HGK shule ya serikali au nimpeleke DIT three years diploma course private sponsored.
Naomba ushauri.
Ni katika mustakabali wa elimu. Hgk itampeleka wapi, ualimu?Ampe apendacho kwenye ulimwengu huu wa sasa! kweli bwashee?