Acha Kumwibia Mwajiri Wako

Mafisi yameshiba kwenye kambi yao yanaanza kuleta ujuaji na kujidai kwamba yenyewe hayaibi 😂😂😂
 
Nyie lieni, imbeni shaurini mtakavoweza ila mi nikipata upenyo wa hela ya maana siachi hv hv! Mambo ya kusema utalipwa/ utalipwa ni uongo mteule


Unaweza jinyima vyote ukaishia kua maskini na wakati kuna wanyagu daily wanachezesha hesabu/ wanadanganya bei kwenye risiti na Wana ukwasi wa maana
 
Hahaha labda kambi ya upinzani ila kambi ya fisi akija simba wote mnatawanyika😂😂
Fisi ndio hupora mlo wa Simba na sio Simba kupora mlo wa fisi.

Tuendelee kujadili namna ya kuacha kuiba, hili ni kwetu binadamu hususani watanzania.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…