Acer aspire one d255e display


Hansy wa East

Hansy wa East

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
452
Points
250
Age
28
Hansy wa East

Hansy wa East

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
452 250
Wadau naombeni msaada wa kiufundi jamaa kaangusha pc yake aina nimeweka hapo juu imekata display inaonesha mistari tu baaada ya kuiangusha. sasa inaweza kutengenezwa au mpaka display ibadilishwe?
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
hapo badili tu display mkuu.
 
M

malyogos

New Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
2
Points
20
M

malyogos

New Member
Joined Dec 16, 2009
2 20
Badilisha tu Display kaka, hapo hakuna kitu tena
 

Forum statistics

Threads 1,283,862
Members 493,849
Posts 30,803,660
Top