Accouting Packages


L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
habari zenu ndg zangu.
Naulizia kwa anaefahamu chuo kifundishacho computerized Accounting na bei zake. Pls msaada wenu.
 
M

Mamilu

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

Mamilu

Member
Joined Jul 16, 2012
47 0 0
Nenda simba Telecom mjini pale utapata program zote za accounting Package sijui kama SAP the latest one wanafundisha mana in East Africa ni makampuni 3 tu wanatumia hiyo
 
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,323
Likes
1,503
Points
280
malisoka

malisoka

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,323 1,503 280
MYOB Accounting ni nzuri sana kwa package nyingi zinaendana nayo na ni rahisi kutumia. kuhusu chuo jua kwanza acc.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
habari zenu ndg zangu.
Naulizia kwa anaefahamu chuo kifundishacho computerized Accounting na bei zake. Pls msaada wenu.
Lady G kama uko Arusha mpigie mwenye namba hii utapata msaada wa unachohitaji 0754681133
 
Last edited by a moderator:
M

mtwevejoe

Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
69
Likes
2
Points
15
M

mtwevejoe

Member
Joined Mar 27, 2011
69 2 15
Nenda University computing centre(UDSM),nilisoma pale kipindi fulani,wako vizuri ada yao kipindi hicho ilikuwa kama laki tatu hivi kama sijakosea.
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
Nenda simba Telecom mjini pale utapata program zote za accounting Package sijui kama SAP the latest one wanafundisha mana in East Africa ni makampuni 3 tu wanatumia hiyo
Asante sana mkuu
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
Nenda University computing centre(UDSM),nilisoma pale kipindi fulani,wako vizuri ada yao kipindi hicho ilikuwa kama laki tatu hivi kama sijakosea.
Laki tatu kwa package? Thanx thoo
 
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2012
Messages
237
Likes
2
Points
35
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2012
237 2 35
Nenda simba Telecom mjini pale utapata program zote za accounting Package sijui kama SAP the latest one wanafundisha mana in East Africa ni makampuni 3 tu wanatumia hiyo
duuh kweli iyo SAP inatumiwa na 3 companies in east africa ? I don't believe Kwa iyo shivacom group itakuwa ya nne basi, au inclusive in 3. Duu jamaa shivacom group yuko juu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,479
Members 463,207
Posts 28,550,197