Mathanzua
JF-Expert Member
- Jan 4, 2017
- 17,444
- 23,119
I do not have time to argue with you,you are so ignorant.Toa pumba pumbavu weee. Kwani mliokuwa mkipiga kelele sio ndo nyie. Akili za makalioni zimejaa mavi
I do not have time to argue with you,you are so ignorant.Toa pumba pumbavu weee. Kwani mliokuwa mkipiga kelele sio ndo nyie. Akili za makalioni zimejaa mavi
Wewe Ngonyanyi una shida.Hii ni Forum ya majadiliano,kama hukubaliani na hoja za mtu pingana naye kwa hoja, sio matusi.Hufai kabisa kwenye majadiliano wewe.You are an outcast.Kapigwe miti hukooo
Sure? Dont judge me judge yourself.Wewe Ngonyanyi una shida.Hii ni Forum ya majadiliano,kama hukubaliani na hoja za mtu pingana naye kwa hoja, sio matusi.Hufai kabisa kwenye majadiliano wewe.You are an outcast.