AC Milan moto chini

AC Milan moto chini

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Wakiwa wameanza kwa kusuasua,sasa AC Milan si wa kuwasogelea. Wakijivuta kutoka nafasi ya 14 ya msimamo wa Serie A hadi nafasi ya 7,Milan wanaonesha kuimarika siku baada ya siku. Jana,Milan ilishinda kwa mabao 3-1 kwa Reggina katika mchuano wa Coppa Italia.Mabao ya Milan yaliwekwa kimiani na Yepes,Niang na Pazzini. Kazi inaendelea.Wapi Gang?
 
Wakiwa wameanza kwa kusuasua,sasa AC Milan si wa kuwasogelea. Wakijivuta kutoka nafasi ya 14 ya msimamo wa Serie A hadi nafasi ya 7,Milan wanaonesha kuimarika siku baada ya siku. Jana,Milan ilishinda kwa mabao 3-1 kwa Reggina katika mchuano wa Coppa Italia.Mabao ya Milan yaliwekwa kimiani na Yepes,Niang na Pazzini. Kazi inaendelea.Wapi Gang?

gang kichwa kinamuuma anajua milan mwaka huu gari moshi mvua zikinyesha tu kuni zikaadimika bhaaass!
 
Wakiwa wameanza kwa kusuasua,sasa AC Milan si wa kuwasogelea. Wakijivuta kutoka nafasi ya 14 ya msimamo wa Serie A hadi nafasi ya 7,Milan wanaonesha kuimarika siku baada ya siku. Jana,Milan ilishinda kwa mabao 3-1 kwa Reggina katika mchuano wa Coppa Italia.Mabao ya Milan yaliwekwa kimiani na Yepes,Niang na Pazzini. Kazi inaendelea.Wapi Gang?


Heluwa heluwa heluwaaa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom