Abu dhabi tv

Abu dhabi tv

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
634
Reaction score
458
Salamu kwenu wadau,
Naomba kama kuna mjumbe aliye na details za kutosha jinsi ya kujiunga na huduma ya hawa jamaa ikiwa ni pamoja na bei ya vifaa vyao vyote na subscription fee.
Nao wanaonyesha mechi zote za Premier league katika HD!

Ahsanteni!
 
Nasikia kariakoo kuna maduka yana deal na vifaa vya hao jamaa jaribu kupita maduka ya dekoda na madishi uulizie.Pia kama una jamaa tanga mwambie akuulizie. Kuhusu gharama tanga nasikia ni laki 4;unapata receiver na kadi yao;then unanunua dishi la futi kuanzia 4;baada ya hapo unatafuta fundi anakufungia na kupewa maelekezo mengine. Nadhani umepata pa kuanzia
 
Nasikia kariakoo kuna maduka yana deal na vifaa vya hao jamaa jaribu kupita maduka ya dekoda na madishi uulizie.Pia kama una jamaa tanga mwambie akuulizie. Kuhusu gharama tanga nasikia ni laki 4;unapata receiver na kadi yao;then unanunua dishi la futi kuanzia 4;baada ya hapo unatafuta fundi anakufungia na kupewa maelekezo mengine. Nadhani umepata pa kuanzia
Pamoja sana mkuu!
 
Back
Top Bottom