Abiria kuvaa kofia(helmet) moja ya bodaboda, si tutaambukizana magonjwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria kuvaa kofia(helmet) moja ya bodaboda, si tutaambukizana magonjwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndumbayeye, Feb 13, 2012.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,798
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Hili limekaaje abiria wa bodaboda kuvaa helmet? Sheria hii ya kulazimisha abiria wa pikipiki za kukodi maarufu kama boda boda kubadilishanabadilishana helmet sie tutaambukizana magonjwa?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wateja inabidi wanunuliwe yao.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,063
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    kama ushafika Uganda,rwanda na burkina faso...abiria anavaa kofia..kwa usalama wake..na ni sheria..cjui hapa kwetu naona watu vichwa wazi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hamjamuelewa mleta mada!
    Hoja yake ni kuambukizana magonjwa (ya ngozi)kwa kuvaa kofia moja abiria wooote!
    Tujadili jinsi ya kupunguza au kuondoa athari hii!
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Basically Iundwe Sheria ya kuwalazimisha Hawa Vijana wazifanyie Usafi Daily na Zikaguliwe na Vyombo Husika / Abiria Wenyewe!! Kwanza sina Uhakika kama kuna sheria inaruhusu Hii aina ya Usafiri kwani Unasababisha Vifo na Majeruhi Kuliko aina Nyingine Yoyote ya Usafiri Chini ya Jua!!!
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,716
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    zile kofia ni maradhi matupu mnajitafutia tangu inunuliwe haijawai kukutana na maji wala sabuni zaidi ya kubeba chawa kutoka kichwa kimoja hadi kingine, waendeshaji wenyewe nao ni wachafu
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,861
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni hatari kwa afya yako! Kuna watu wengine wana mange za hatari kabisa, utafikiri nao ni nguruwe!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    inabidi wavae kofia

    ila kofia zenyewe sasa, unakuta zimeloa majashooooooo
    yaani maradhi matupu
     
Loading...