Abarikiwe aliyetoa wazo la kuanzisha jf. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abarikiwe aliyetoa wazo la kuanzisha jf.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Mar 6, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yaani siku nimekuwa mtaalamu wa vitu na mambo mbalimbali,mapenzi.Tekno hama na hata wizi,ujanjaujanja na habari kalikali vyote nimevifahamu hapa.Mwavenje sana
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sanaaa tuu!..yakwangu niliyojifunza ni makubwa zaidi...
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umejifunza nini?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Na bado utajua mengi
     
  5. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wabarikiwe wanaoifanya iendelee kuwepo..
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hata mama teri nae anaeichokonoa jf abarikiwe
     
  7. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata kwetu wapo
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naomba nikuPM tafadhali...maana kuna watu mimacho kodoo...
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mh! Wabunge karibu wote wapo hm amini usiamin
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu. Ni mimi na maxence melo ndio tulikuja na hili wazo baada ya kuona watanzania wanahitaji sehemu ya kutoa mawazo yao bila woga.

    Jiskie upo nyumbani na karib sana
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahaha! Duh:coffee:
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    wa jimbo letu huku wala hayumo humu, asingekuwa kilaza kama alivo hivi, laiti angajua anavonikera...!?
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    kweli wabarikiwe milele, haleluya.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wabarikiwe na kuwa na maisha marefu,amina.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lawyer bana lol.
     
  16. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Jf si mchezo,yaani nafarijika sana kuchat na watu nsiowajua! Hata hvyo its fine ipo cku tutajuana tu mbele kwa mbele,lkn naomba kama kuna wanjf wa Shy-town tujulishane hapa!
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mi natamani sana kuwaona pia.Jamani wana jf wa songea mikono juu!
     
Loading...