AAR insurance premier


Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
Naombeni mnisaidie plz,mi nimeajiriwa hivi karibuni na kampuni inatumia aar insurance. Nina kadi ya premier,je naweza itumia kumwona dentist?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Ndiyo maana ya bima dada. Hiyo ni ruksa kabisa
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
273
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
273 1 35
you may dada
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
nyuma ya hiyo card kuna namba za simu, wapigie waulize maswali yoote! just note kama upo dsm kwa matibabu ya meno ni lazima uende hospitali yao iliyoko posta, karibu na haidery plaza.kama haupo dar wapigie wakupe maelekezo.
pole, na kila la kheri (watz najua hatufanyi checkup, lazma uwe waumwa kinywa)
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Kaka/Dada acha mashauzi kwani mwajiri wako ana kazi gani mpaka uje kutuuliza maswali ya ajabu ajabu humu. Wewe kama umepewa kadi ya AAR Premier au whatever hiyo ni kimpango wako... Lakini sio kosa lako ni kwa kuwa ndio kwanza umeajiriwa!
 
Kimori

Kimori

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
216
Likes
1
Points
0
Kimori

Kimori

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
216 1 0
Kaka/Dada acha mashauzi kwani mwajiri wako ana kazi gani mpaka uje kutuuliza maswali ya ajabu ajabu humu. Wewe kama umepewa kadi ya AAR Premier au whatever hiyo ni kimpango wako... Lakini sio kosa lako ni kwa kuwa ndio kwanza umeajiriwa!
Inawezekana mwajiri wake hakumpa maelezo ya kutosha. Na pia baadhi ya insurers hawatoi policy documents kwa baadhi ya wateja wao.... Nimesema TU
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
naombeni mnisaidie plz,mi nimeajiriwa hivi karibuni na kampuni inatumia aar insurance. Nina kadi ya premier,je naweza itumia kumwona dentist?
mkuu unaweza kumwona kwa kibali cha kutoka makao makuu aar..wako maakini sana na swala dentist kwa upande wa dar es salaam wameweka sheria swala la meno unaenda pale kwao mjini wanakuhusugulikia walikutana na bili za ajabu sana tmj aghakan kuhusu men nahisi wameamua kuakikisha meno unaenda mjini...pamoja na premier yako binafsi nina premio kabisa lakini awaruhusu mpaka nikaenda pale mjini wakanichiokonoa menoyangu ni wazuri nilikuwa naogopa maana nilikuwa na
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
nyuma ya hiyo card kuna namba za simu, wapigie waulize maswali yoote! just note kama upo dsm kwa matibabu ya meno ni lazima uende hospitali yao iliyoko posta, karibu na haidery plaza.kama haupo dar wapigie wakupe maelekezo.<br />
pole, na kila la kheri (watz najua hatufanyi checkup, lazma uwe waumwa kinywa)
<br />
<br />
AI JAMANI KING'ASTI, SIUMWI ILA KUNA JINO LIMEBANDUKA FILLING NILIZIBA LOONG NIKIWA CHUO.
THANKS SANA.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
Kaka/Dada acha mashauzi kwani mwajiri wako ana kazi gani mpaka uje kutuuliza maswali ya ajabu ajabu humu. Wewe kama umepewa kadi ya AAR Premier au whatever hiyo ni kimpango wako... Lakini sio kosa lako ni kwa kuwa ndio kwanza umeajiriwa!
<br />
<br />
HEEE,HEBU PUNGUZA MUNKARI KAKA/DADA. SASA MASHAUZI GANI NILIYOLETA? KUNA UFAHAR GANI KUWA NA HII KADI? PLZ KAMA UNAONA HUWEZI KUNIPA MWONGOZO BETTER UKAE KIMYA. THANKS ANYWAY.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
Inawezekana mwajiri wake hakumpa maelezo ya kutosha. Na pia baadhi ya insurers hawatoi policy documents kwa baadhi ya wateja wao.... Nimesema TU
<br />
<br />
YO VERY RITE,CNA INFO YA KUTOSHA NDO MAANA NIKAOMBA MSAADA WA HUMU NDANI,AU NI KOSA JAMANI?
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
mkuu unaweza kumwona kwa kibali cha kutoka makao makuu aar..wako maakini sana na swala dentist kwa upande wa dar es salaam wameweka sheria swala la meno unaenda pale kwao mjini wanakuhusugulikia walikutana na bili za ajabu sana tmj aghakan kuhusu men nahisi wameamua kuakikisha meno unaenda mjini...pamoja na premier yako binafsi nina premio kabisa lakini awaruhusu mpaka nikaenda pale mjini wakanichiokonoa menoyangu ni wazuri nilikuwa naogopa maana nilikuwa na
<br />
<br />
PDIDY, THX SOOO MUCH FOR YOUR USEFUL INFORMATION. ILA HUJAMALIZIA SENTENSI YAKO,PLZ MALIZIA NNA HAMU YA KUJUA
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Hujambo little angel?
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Wewe Little Angel wewe... I reserve my comments...
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
<br />
<br />
pdidy, thx sooo much for your useful information. Ila hujamalizia sentensi yako,plz malizia nna hamu ya kujua
ooh nilikuwa nafanya chk up ya meno pale regency hospit wakanchomolea nikaenda tmj nikapewa live hiyo issue ya meno ikabidi niende mjini kilichoniumiza zaidi nilipofika ilikuwa jumatano nikaambiwa jumatano na ijumaa ni siku ambazo untakiwa kufanya booking ikabidi nirudi ofisini na maumivu nikafanya booking ijumaa nikaambiwa wamejaa mpaka nextweek kwa kweli niliumia nikampigia binti mmoja pale morocco naona mmechoka sasa akasema ni utaratibu so jaribu kupiga namba yao kwanza usijeomba job alafu ukute unatakiwa kwwenye booking pole bra hata mimi natarajia kwenda jumatatu nahisi lingine linatakiwa kuzibwa-jino ukiwepo j3 tujuzane
 
A

Ados

Senior Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
117
Likes
3
Points
0
A

Ados

Senior Member
Joined Feb 26, 2011
117 3 0
Nenda Agakan Hospital watu kadi zako watibiwa hapo utapata msaada
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,020
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,020 1,848 280
Kaka/Dada acha mashauzi kwani mwajiri wako ana kazi gani mpaka uje kutuuliza maswali ya ajabu ajabu humu. Wewe kama umepewa kadi ya AAR Premier au whatever hiyo ni kimpango wako... Lakini sio kosa lako ni kwa kuwa ndio kwanza umeajiriwa!
Mmh! Kaka Mweupe mimi napita tu.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
ooh nilikuwa nafanya chk up ya meno pale regency hospit wakanchomolea nikaenda tmj nikapewa live hiyo issue ya meno ikabidi niende mjini kilichoniumiza zaidi nilipofika ilikuwa jumatano nikaambiwa jumatano na ijumaa ni siku ambazo untakiwa kufanya booking ikabidi nirudi ofisini na maumivu nikafanya booking ijumaa nikaambiwa wamejaa mpaka nextweek kwa kweli niliumia nikampigia binti mmoja pale morocco naona mmechoka sasa akasema ni utaratibu so jaribu kupiga namba yao kwanza usijeomba job alafu ukute unatakiwa kwwenye booking pole bra hata mimi natarajia kwenda jumatatu nahisi lingine linatakiwa kuzibwa-jino ukiwepo j3 tujuzane
<br />
<br />
OH,POLE SANA MKUU. MI HALIUMI SEMA NAONA KERO TU KWASABABU YA TOBO. KESHO NITAENDA PALE KUCHEKI.
THX SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,236,867
Members 475,318
Posts 29,270,260