Aangua kilio baada ya mpenzi wake kuolewa kwa siri

Aangua kilio baada ya mpenzi wake kuolewa kwa siri

Hii imetokea leo mitaa fulan huku Daslam.

Ipo hivii, jamaa na huyo mwanamke ni wapenzi wa muda mrefu sana, mahusiano yao yalifika mbali kiasi kwamba, huyu jamaa alifahamika na baadhi ya ndugu wa mwanamke.

jamaa alijitoa sana, alisaidia ndugu wa mwanamke. kingine ni kwamba, huyu mwanamke alikuwa na mtoto ambaye alizaa na mshikaji flan hivi ni childhood friend wangu, lakin jamaa hakujali, alikubali kumlea, na mwanamke hakuwahi kumuonyeshea hata chembe ya kuonyesha kuwa hampendi jamaa, yaani alimpa kila kitu.

Jana jamaa kapewa taarifa na msamaria mwema kwamba mpenzi wake anaolewa kesho(yaani leo). Jamaa baada ya kupewa taarifa akaenda moja kwa moja nyumbani kwa akina mwanamke ambapo ndo anakaa na dada zake ili ajue kinagaubaga na ili aongee na mpenzi wake.

kufika pale kweli akakutana na dada zake, baada ya kuwauliza wakamwambia kuwa taarifa alizozisikia ni kweli, na mpenzi wake hayuko pale, yupo kwa wazazi wake anasubiri ndoa ambayo ingefungwa kesho yake.

jamaa baada ya kupokea zile taarifa aliangua kilio kikubwa sana, baadae aliondoka. Leo amekuja tena kushuhudia ndoa ya mpenzi wake na ameangua kilio tena kwa huzuni kubwa[emoji26] yaan kama movie vile, so sad, wanawake mtatuua.

nawaza jamaa sasa hivi sijui atakuwa kwenye hali gani maana dah,

Anyway wanaume tuwe makini, tusiwekeze sana kwa hawa wanawake, kwao kusahau fadhila ni haraka sana.
Tutafute pesa lakini tuwe makini, tusikiuke maandiko tutaangamia, tukumbuke kuwa sisi ni viongozi na ndo watawala wa hii dunia, Tusiishi kizembe[emoji120][emoji120]
Kaa chonjo
 
ukiachwa Achika
Mkuu,huyo jamaa hajaachwa bali demu hakua na mpango nae au aliingiwa na tamaa kwa mwanaume mwingine,

Bora angemtaarifu mwenzake kuliko uhuni aliomfanyia,huyo muolewaji hata huko aendako hataiweza ndoa,anaonekana hajui anataka nini kwenye maisha.
 
Kajimgiza kwa single mama[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aise hivi kwa nini vidume wanashindwa kuwagegeda tuu na kutupa kule hawa viumbe
mwamba alifall in love and finally he fall apart.
 
Kwa nini asingemuoa , et mpenz wa mda mrefu huo ni usenge wa Hali ya juu , yaan mwanamke umri unaenda hata hutoi mahali unakaa kumhudumia tuu , lazima akufurahshe tuuu .... Oa , zalisha chap chap watoto wawili wa haraka haraka .....vijana acheni huo ujinga , unakaa na binti zaidi ya mwaka et wapenzi ha haa kuna wahuni wapo serious watakuonyeshea jinsi game inavyochezwa
point. japo sijui kama waliwah kulijadili, swala la ndoa.
 
Pole, ukute alikuwa hayupo tayar kumuoa Kwa muda huo. Akapata anayeweza muoa. Shida mdada angeachana na jamaa kwanza ndio akaolewe, maumivu kidogo yangepungua Kwa jamaa
Aisee ni kweli.
 
Hajielewi huyo jamaa yako inatakiwa apige goti ashukuru, alikokuwa anaelekea huyo single maza angemtoa roho [emoji1787]
never underestimate the power of love my dear, binafsi I don't judge him kwasababu sijui alimpendaje lakin pia imekuwa so sudden.
 
Mimi mademu zangu asilimia kubwa tokea nimeanza kuwa na wapenzi wameshaolewa. Huwa nafurahi sana demu wangu akiolewa.

Maana huwa najiona kuwa nime mshape vizuri mpaka akawa wife material.
🤣🤣 Una nyota ya kuwatengenezea wenzako njia,Ila we si kijana wa chugga nyie wagumu huwa hamuoi,mnakaaga kinyumba na mwanamke muda mrefu,kama nahreel na aika🤣🤣
 
Hii imetokea leo mitaa fulan huku Daslam.

Ipo hivii, jamaa na huyo mwanamke ni wapenzi wa muda mrefu sana, mahusiano yao yalifika mbali kiasi kwamba, huyu jamaa alifahamika na baadhi ya ndugu wa mwanamke.

jamaa alijitoa sana, alisaidia ndugu wa mwanamke. kingine ni kwamba, huyu mwanamke alikuwa na mtoto ambaye alizaa na mshikaji flan hivi ni childhood friend wangu, lakin jamaa hakujali, alikubali kumlea, na mwanamke hakuwahi kumuonyeshea hata chembe ya kuonyesha kuwa hampendi jamaa, yaani alimpa kila kitu.

Jana jamaa kapewa taarifa na msamaria mwema kwamba mpenzi wake anaolewa kesho(yaani leo). Jamaa baada ya kupewa taarifa akaenda moja kwa moja nyumbani kwa akina mwanamke ambapo ndo anakaa na dada zake ili ajue kinagaubaga na ili aongee na mpenzi wake.

kufika pale kweli akakutana na dada zake, baada ya kuwauliza wakamwambia kuwa taarifa alizozisikia ni kweli, na mpenzi wake hayuko pale, yupo kwa wazazi wake anasubiri ndoa ambayo ingefungwa kesho yake.

jamaa baada ya kupokea zile taarifa aliangua kilio kikubwa sana, baadae aliondoka. Leo amekuja tena kushuhudia ndoa ya mpenzi wake na ameangua kilio tena kwa huzuni kubwa[emoji26] yaan kama movie vile, so sad, wanawake mtatuua.

nawaza jamaa sasa hivi sijui atakuwa kwenye hali gani maana dah,

Anyway wanaume tuwe makini, tusiwekeze sana kwa hawa wanawake, kwao kusahau fadhila ni haraka sana.
Tutafute pesa lakini tuwe makini, tusikiuke maandiko tutaangamia, tukumbuke kuwa sisi ni viongozi na ndo watawala wa hii dunia, Tusiishi kizembe[emoji120][emoji120]
Ooh sawa
 
Back
Top Bottom