Aaaah!. . .Kwan nini bana,si mke wangu. . .Si nampenda??

Aaaah!. . .Kwan nini bana,si mke wangu. . .Si nampenda??

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Posts
28,259
Reaction score
20,920
Nilimtembelea jamaa yangu mmoja,wakati naingia getini kwenye nyumba anayoishi,nilimuona akikurupuka na kuingia ndani,nilipokaribia eneo alilokua nikaona kuna vyombo jamaa alikua anaosha,kuingia ndani nilimkuta jamaa pamoja na mkewe,mkewe alikua anapika,nilifanya kilichonipeleka pale ambacho ni salamu na baadae nikaondoka.Jana jumapili,nikiwa na jamaa yule aliekimbia aliponiona,tulikwenda kumsabahi jamaa anaefanya nae kazi,tulipofika tukamkuta jamaa yake huyo anafua nguo zake pamoja na za mkewe,tulimsabahi kisha akatukaribisha ndani,tukaingia ndani na kumkuta mkewe anapika,akatukaribisha na mazungumzo yakaendelea,muda ulipofika wa kuondoka jamaa akatusindikiza,tulipotoka getini,jamaa yangu ilibidi amulize jamaa yake,"hivi inakuaje unafua wakati mkeo yupo?"jamaa akamjibu,"mimi na mke wangu ni waajiriwa,nachoka nae pia anachoka,so lazima na nyumbani tusaidiane" jamaa akauliza huoni aibu kufulia nje watu wanakuona,si watasema umewekewa limbwata?Jamaa akajibu "yule ni mke wangu,si nampenda bana?Ya nini nione aibu au niogope watu ambao ndoa yangu haiwahusu?Ndipo jamaa yangu aliposema kuwa huwa anaogopa sana watu kumsema na ndo maana alikurupuka aliponiona nilipomtembelea. . . . Sio siri huyu jamaa alinishangaza sana,iweje aogope macho ya watu kumsaidia mkewe?Nilimpongeza yule anaemsaidia mkewe bila kuficha,aibu ya nini bana?Si mkeo?Si unampenda?Achana na akina Asprin na The Boss watakaokuambia "umeshikwa na mkeo we msaidie bana,watasema mchana usikuwatalala!
 
Last edited by a moderator:
Daah nimeipenda hiii! kusaidiana kupo lakin madada zetu wana mambo ya ajabu sana unapo wasaidia... utakuta kazini..mume wangu ananisaidia kufanya hiki na hiki, akikataa namimi nakaa kwa nini nifanye mwenyewe...yaani mambo kibao! ila kusaidian kazoi nii jambo jema ktka ndoa...
 
Na watasema sana mwaka huu, mimi na wewe ni kusaidiana mtindo mmoja!
 
Kaka na wewe kwa kuzurura majumbani kwa watu! Mwisho.na wewe watakupangia kazi ya kupiga deki.

bora na wewe umwambie, maana naona kama 'my love can't keep him home' LOL
 
nimeipenda!
hasa aliposema mke wangu ni mwajiriwa kama mimi so......
hivi unaju pamoja na mambo mengine kuchangi unajua hili la kuchoka linaumiza sana ndoa za watu linapokuja suala la mchakato!
 
nimeipenda!
Hasa aliposema mke wangu ni mwajiriwa kama mimi so......
Hivi unaju pamoja na mambo mengine kuchangi unajua hili la kuchoka linaumiza sana ndoa za watu linapokuja suala la mchakato!


its true to some extent
 
its true to some extent

not to some extent bana!
Mwanamke akichoka saa ngapi anajipanga kukupaisha kimahaba!mwili wote ka kapigwa na nyundo unategemea anashiriki hilo tendo kwa akili yake yote,?wala!
 
kusaidiana muhimu, big up kwa kaka asiyeogopa watu watasema nini.
 
not to some extent bana!
Mwanamke akichoka saa ngapi anajipanga kukupaisha kimahaba!mwili wote ka kapigwa na nyundo unategemea anashiriki hilo tendo kwa akili yake yote,?wala!



OBVIOUSLY ITS TRUE BABYSNOW
:smile: :smile:
 
Wanangu, wakati wa kuwatumikisha na kuwaona akina mama kama wanyama umepitwa na wakati. Lazima kusaidiana bila kujali wambea watasema nini. Bila kusaidiana hasa katika dunia hii ya kuchakarika mtaachana kwa sababu ya kitu kidogo tu. Heri wanaowasaidia wake zao bila kujali wasiojua maana ya kusaidiana watasemaje. Hakika hii imetulia sana na inapendeza na kuelimisha.
 
nimeipenda!
hasa aliposema mke wangu ni mwajiriwa kama mimi so......
hivi unaju pamoja na mambo mengine kuchangi unajua hili la kuchoka linaumiza sana ndoa za watu linapokuja suala la mchakato!

So,wanawake masiajiriwe??
 
Wanangu, wakati wa kuwatumikisha na kuwaona akina mama kama wanyama umepitwa na wakati. Lazima kusaidiana bila kujali wambea watasema nini. Bila kusaidiana hasa katika dunia hii ya kuchakarika mtaachana kwa sababu ya kitu kidogo tu. Heri wanaowasaidia wake zao bila kujali wasiojua maana ya kusaidiana watasemaje. Hakika hii imetulia sana na inapendeza na kuelimisha.

Nimeipenda sana hii . . . . . .!!
 
jf is going to be my heaven just because of people like u and kaunga
and including others of your type..

karibu mwaya!ni njema kama twajifunza pamoja wachukua nondo unazoona mwake ziapplly kwenye mahusiano yako af inakuwa poa ila mbaya!mapenzi raha ukiyapa heshima yake stahiki!
shikamoo mahaba!lol
 
Back
Top Bottom