snowhite
JF-Expert Member
- Aug 2, 2012
- 18,422
- 25,328
So,wanawake masiajiriwe??
wanawake wasiajiriwe tena?hapana shemeji!waajiriwe lakini kwa kiasi fulani mtusaidie inapowezekana ili tuweze kusoare the best for last!si unajua yale makitu yanataka free mind and soul enh!
ngoja nikumegee siri.......
kuna karesent ment fulani tunakuwa nako kusema ukweli pale tunatoka wote kazini and yu guys mnakimbilia remote na magazeti na siye inatupasa kuanza kucare watoto,kuingia jikoni,kuwaandalia maji ya kuoga!so mkijitosa japo kuuliza kwa dada mtoto ameshindaje toka mchana na mkambeba kidogo help the kids with the homework,tutawaona na nyie mko busy na u care so tutafanya kazi za home fasta kisha tuibuke chumbani kwa bed kuandaa mashambulizi!jus a little hand in homey stuff wud do!