simplemind
JF-Expert Member
- Apr 10, 2009
- 16,793
- 9,727
Mwanzo nilidhani photoshop sikuamini macho yangu. CCM imetufikisha hapa _- utahira kabisa.UCCM ni ujuha
Wengine hatukuiona, tunamshukuru mleta mada
hii picha huwa napenda sana kuiangalia, hata marekani nadhani pia wanapenda kuiangalia, ni picha nzuri sana iliyotufikisha hapa hadi kunyimwa hizo kadi zenye rangi yao huko marekani,
Mpiga picha nae inaonyesha alikuwa ana mbio sana
hivi kama ni ujuha ccm walikuwa pekeyao> huyo wa mbele kabisa ni ccm? mnakaribia kuwa mataahira kamili sasa nyie chadomoUCCM ni ujuha
hivi kama ni ujuha ccm walikuwa pekeyao> huyo wa mbele kabisa ni ccm? mnakaribia kuwa mataahira kamili sasa nyie chadomoHakuna tofauti yoyote na Nterahamwe.
hivi kama ni ujuha ccm walikuwa pekeyao> huyo wa mbele kabisa ni ccm? mnakaribia kuwa mataahira kamili sasa nyie chadomoMwanzo nilidhani photoshop sikuamini macho yangu. CCM imetufikisha hapa _- utahira kabisa.
punguza jazba za kike.hivi kama ni ujuha ccm walikuwa pekeyao> huyo wa mbele kabisa ni ccm? mnakaribia kuwa mataahira kamili sasa nyie chadomo