A new gooner! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A new gooner!

Discussion in 'Sports' started by Jaguar, Mar 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hello wana jf na hasa wale mashabiki wa chama la ukweli lenye soka ya ukweli,hapa simaanishi kingine zaidi ya ghala la silaha,ARSENAL,please welcome mr JAGUARPAW
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sana....VIVA ARSENAL

    kwa niaba ya Balantanda,Arsene Wenger,Mbu,Questt na wengine wengi nakukaribisha sana....:juggle:
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ahaaa wazee wa camp nou 3-1
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    he he he he he......yaliyopita si ndwele...tunaganga yajayo....wazee wa Emirates 2-1:redfaces:
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mpiga bunduki......Karibu sana Ashburton Grove
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu, tushaudondosha utafutaji wa uefa champs, Carling cup. Tumebaki na mawili, na kesho tuko majaribuni kutafuta fa na badae tuendelee na mchakamchaka wa Barclay's!
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    /ukaribu mr.
     
Loading...