Agogwe JF-Expert Member Joined Feb 20, 2013 Posts 2,742 Reaction score 3,012 Nov 19, 2014 #21 KakaJambazi said: View attachment 203416 Click to expand... utamu huo mpaka basi, nawaza ananiuliza "Agogwe sema unataka nini" ningelia kama kamanda
KakaJambazi said: View attachment 203416 Click to expand... utamu huo mpaka basi, nawaza ananiuliza "Agogwe sema unataka nini" ningelia kama kamanda
N Nasolwa JF-Expert Member Joined Jun 12, 2008 Posts 1,827 Reaction score 300 Nov 20, 2014 #22 Binti anatekeleza kwa dhati dhana ya "Biashara ni matangazo"
jacjaz JF-Expert Member Joined Sep 7, 2011 Posts 440 Reaction score 210 Nov 20, 2014 #23 Michirizi km pundamilia mapajani
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Nov 20, 2014 #24 Kwani upo wapi mbona mimi siuoni!!!!?
R rasheyd Senior Member Joined Oct 28, 2014 Posts 125 Reaction score 37 Nov 20, 2014 #25 Mapaja yamelegeaaa na michirizi utafkiri kamwagiwa supu
SupuyaPweza JF-Expert Member Joined Oct 22, 2014 Posts 914 Reaction score 472 Nov 21, 2014 #26 Na 'nido' imejaa du... akikamua hahitaji biashara nyingine....
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,454 Reaction score 29,873 Nov 21, 2014 #27 Tukunyema..
T tony montana Senior Member Joined Oct 16, 2014 Posts 142 Reaction score 38 Nov 21, 2014 #28 Liko safi
theki JF-Expert Member Joined Nov 1, 2013 Posts 2,721 Reaction score 587 Nov 21, 2014 #29 Honey Faith said: Kisa cha kujianika hivyo ni nini ? Click to expand... Biashara matangazo.Unauza karanga huna hela la coin hiyo biashara itatoka kweli?
Honey Faith said: Kisa cha kujianika hivyo ni nini ? Click to expand... Biashara matangazo.Unauza karanga huna hela la coin hiyo biashara itatoka kweli?
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Nov 21, 2014 #30 Mimi naona hapo nyuma yake kuna Dust-bin anasubiri akamwage takataka nini?
Maarifa JF-Expert Member Joined Nov 23, 2006 Posts 4,567 Reaction score 2,926 Nov 21, 2014 #31 kakajambazi said: View attachment 203416 Click to expand... ufuska tuuuuuu
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,646 Reaction score 19,039 Nov 21, 2014 #32 Huyu hana tezi jike....?
G Goboshi Member Joined Jul 15, 2013 Posts 63 Reaction score 27 Nov 22, 2014 #33 Nimeangalia bei ni ndogo sana, kumbe ni 50,000 pamoja na mishauo yote hiyo. Ni vema angerudi kutangaza kipindi cha watoto RadioOne
Nimeangalia bei ni ndogo sana, kumbe ni 50,000 pamoja na mishauo yote hiyo. Ni vema angerudi kutangaza kipindi cha watoto RadioOne
B'REAL JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 4,579 Reaction score 3,270 Nov 22, 2014 #34 Honey Faith said: Kisa cha kujianika hivyo ni nini ? Click to expand... anaota jua