Aisee.. 🤣🤣🤣Yani mfano wewe umepanga fremu kariakoo umelipia Kodi ya mwaka 9M alafu akaja mtu anaitaka fremu yako unamuuzia au kumpangisha Kwa 14M sio milioni 9M uliyoilipia wewe mwanzo.
kasema ghorofani. Usikute fremu ipo 5th floor jengo lisilo na lifti wateja wa kutafutia InstaToo good to be true!
Wanajua watu wa Kariakoo ni kitu ganiKiremba ni nini mkuu
kigoli meter ngap kwa ngap?Ipo floor ya pili na floor ya tatu sio kubwa sana {Kigoli} karibu.
Ahsante sana,nitakaribiaFremu hazina kilemba Uncle nyingi ni majengo yaliyo jegwa upyaa so karibu.
Uhuni juu ya uhuniYes na yeye akitaka kuondoka anamtafuta mtu anauza lakini Kuna mgawanyo Hapo kumbuka jengo sio lako Kuna wamiliki wa jengo.