8 out 10


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Style mpya ya kutega girl akija ghetto hata kama ni mara yake kwanza.
Akiingia ndani we toka nje urudi ukiwa uchi wa mnyama hata bila boxer,hawezi kuchomoa.
Nimetumia na imefanya kazi 8 out 10.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Kumbee!!
Ngoja niwatonye na wao wasiwe wanategeka na hizo nyuchi zenu! LOL
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Uwiii... akigoma umeaibika
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
una uhakika gani....huo uchi ni maarufu sana.....?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Style mpya ya kutega girl akija ghetto hata kama ni mara yake kwanza.
Akiingia ndani we toka nje urudi ukiwa uchi wa mnyama hata bila boxer,hawezi kuchomoa.
Nimetumia na imefanya kazi 8 out 10.
Bujibuji acha kamba
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,141
Likes
1,890
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,141 1,890 280
Style mpya ya kutega girl akija ghetto hata kama ni mara yake kwanza.
Akiingia ndani we toka nje urudi ukiwa uchi wa mnyama hata bila boxer,hawezi kuchomoa.
Nimetumia na imefanya kazi 8 out 10.


Soma tena cheti chako cha kuzaliwa, huu ni utoto mwenye akili timamu hawezi fanya mambo ya ngumbalu kama haya.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Tatizo la ku wa date wanawake chokoraa damu unadhani wanawake wote wanategeka na uharo wako wa mawazo
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Tatizo la ku wa date wanawake chokoraa damu unadhani wanawake wote wanategeka na uharo wako wa mawazo
we sema uharo wa mawazo usije ukashangaa hata mke wako akapigwa kwa style hii,halafu useme uharo
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,863
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,863 1,136 280
una uhakika gani....huo uchi ni maarufu sana.....?


Nimejikuta hoi kwa kicheko nilipotazama hiyo sura kwanza kwenye avata na anachojaribu kuelezea hapa...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Believe me nakuambia,hata we ukija lazima ushawishike
Unajua bashasha la nyuchi weye???
Umebugi!

Kunijia ghafla ghafla ka mbakaji inahusu???
Labda kama unafanya mazingaombwe!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,507
Members 462,703
Posts 28,515,243