5yrs kids computer basics trainer


R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2007
Messages
413
Likes
14
Points
35
R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2007
413 14 35
Wakuu,
Heshima mbele!
Naomba mwenye kujua naweza kumpata wapi
Trainer wa computer basics ili hawa vijana wasiachwe mbali.
Wako shule-kindergaten za Kanumba design lkn lugha si haba.
Computer wanayo ila games na kids software haina,
Naomba msaada. Niko tayari kujibu maswali ya ziada.
Nitumie PM au rakeyescarl@yahoo.ie
Mbarakiwe!
 
Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
602
Likes
13
Points
35
Kibirizi

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
602 13 35
Games za watoto ziko nyingi sana ie Mario, Zuma, Arrow, mortal combat, IGI 1,2 and 3, Street fihter Zero, Sega one, Nova logic, labda software ndio sina.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Games za watoto ziko nyingi sana ie Mario, Zuma, Arrow, mortal combat, IGI 1,2 and 3, Street fihter Zero, Sega one, Nova logic, labda software ndio sina.
Nyingi hazifai kwa watoto hizo.
 
R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2007
Messages
413
Likes
14
Points
35
R

rakeyescarl

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2007
413 14 35
Asante mkuu Kang, kwa nini?
Au nimejieleza vibaya, sikuwa na maana games kama za magari, kuendesha ndege etc.
I meant games na software zinazomlengesha mtoto kujifunza e.g zenye nyimbo kama za a,b,c,d etc au zenye kufundisha math au maching etc ili angalau na yeye wakiwa wanaongea mambo yao ya computer nae awe na cha kuchangia,
Thx+Rgds,
RE.
Nyingi hazifai kwa watoto hizo.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Asante mkuu Kang, kwa nini?
Au nimejieleza vibaya, sikuwa na maana games kama za magari, kuendesha ndege etc.
I meant games na software zinazomlengesha mtoto kujifunza e.g zenye nyimbo kama za a,b,c,d etc au zenye kufundisha math au maching etc ili angalau na yeye wakiwa wanaongea mambo yao ya computer nae awe na cha kuchangia,
Thx+Rgds,
RE.
Namaanisha gemu alizozitaja Kibirizi hazifai kwa watoto, nyingi ziko violent sana. Fuata links nilizokupa nadhani utapata software nzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,250,531
Members 481,403
Posts 29,736,682