Nina 42"View attachment 144238 LG lcd tv naiuza imetumika kidogo sana Uk, tv iko dar anayehitaji bei 1.7m inapungua kidogo View attachment 144239namba yng 0713404014
Nina 42"View attachment 144238 LG lcd tv naiuza imetumika kidogo sana Uk, tv iko dar anayehitaji bei 1.7m ATTACH]144239[/ATTACH]namba yng 0713404014
Wewe njoo supermarket zetu za magereza, inch 43 samsung au LG ni sh. 700,000/- tu.
Wewe njoo supermarket zetu za magereza, inch 43 samsung au LG ni sh. 700,000/- tu.
LCD 42'' kwa laki7 unapata mkuu ila LED ndio hupati kwa laki7.Hauwezi kupata 42" LCD tv kwa 700k hata baba yako angekuwa Mwamnyange au Mboma,hizo za laki 7 ni 32",pia bei ya 1.7m ni kubwa mno
Lcd ni out dated. Sisi tuna LED mpya kwa sh 650000. Guarantee mwaka mzima
Ni inch ngapi tafadhali?im in...!
LED 32 inch