Srebrina JF-Expert Member Joined Jan 28, 2012 Posts 972 Reaction score 441 Nov 11, 2017 #22 Donkey said: Wana JF kuna namba inayoanzia +255 411....... imebeep kwenye simu yangu, Je ni mtandao gani hapa Tanzania? Click to expand... hao ni mula ni kampuni ya kutoa huduma kama za m-pesa na ina huduma za ziada kuzidi m-pesa menu yao ni *150*78# pia kuna kampuni nyingine inaitwa Fairates Store menu yao ni *150*67# ila iyo namba niya mula
Donkey said: Wana JF kuna namba inayoanzia +255 411....... imebeep kwenye simu yangu, Je ni mtandao gani hapa Tanzania? Click to expand... hao ni mula ni kampuni ya kutoa huduma kama za m-pesa na ina huduma za ziada kuzidi m-pesa menu yao ni *150*78# pia kuna kampuni nyingine inaitwa Fairates Store menu yao ni *150*67# ila iyo namba niya mula