Hapana sijafanya shughuli yeyote kwa whtsapp settings au registerWhat'sup confirmer hao Mkuu yawezekana ulikuw kuregist whatsup instead ya kuomba upate confirmation code via sms ww uka require call me....ko ungepokea wangekutajia confirmation code yako ya whatsup afu wakate
Wapo ambao hawajawi kicheza na wakashindaSijawahi kucheza BIKO
hao ni watu wa promotion wa mtandao wakoWana JF kuna namba inayoanzia +255 411....... imebeep kwenye simu yangu, Je ni mtandao gani hapa Tanzania?
Hiyo ni SMS Centre Number ya VodacomWana JF kuna namba inayoanzia +255 411....... imebeep kwenye simu yangu, Je ni mtandao gani hapa Tanzania?
AhahahaIpgie ujue ni ya mtandao gan mkuu au yawezekana umeshinda BIKO