Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,977
- 67,600
Binadamu wa sasa hv wanawaza sana mambo mengine yako nje ya uwezo [emoji16] tuishi
Hawaritambui hilo hapo bado ajawaza adhabu ya kaburi anawaza atakumbukwa na nini?
Binadamu wa sasa hv wanawaza sana mambo mengine yako nje ya uwezo [emoji16] tuishi
Huyo mtoa adhabu aache kukukung'uta uko hai asubiri mpaka kaburini šHawaritambui hilo hapo bado ajawaza adhabu ya kaburi anawaza atakumbukwa na nini?
Huyo mtoa adhabu aache kukukung'uta uko hai asubiri mpaka kaburini [emoji38]
Hakuna Niko na baeShem nakupitia tutoke au ?