2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Morocco 4–2 Haiti (Kipindi cha Pili — Dakika ya 89)
Wafungaji wa Mabao:
  • Haiti: Yassine Bounou (9' Goli la kujifunga), Wilson Isidor (43')
  • Morocco: Achraf Hakimi (39'), Ismael Saibari (45+1'), Soufiane Rahimi (78'), Gessime Yassine
 
Goli la nne la Morocco (Dakika ya 89):
Mchezaji wa akiba Gessime Yassine alipokea pasi safi ya krosi kutoka upande wa kushoto, akajigeuza vizuri ndani ya eneo la hatari la Haiti na kupiga shuti kali la chini lililomshinda mlinda mlango na kutinga wavuni.
 
1000820904.jpg
 
Back
Top Bottom