Mtaachana
JF-Expert Member
- Mar 27, 2025
- 2,049
- 6,903
Leo muingereza lazima afeHii ni Piga nikupigeeee
Leo muingereza lazima afeHii ni Piga nikupigeeee
Lolote linawezekana ijapokuwa England nampa chance kubwaLeo muingereza lazima afe
England ni timu ya kawaida sanaLolote linawezekana ijapokuwa England nampa chance kubwa
Ligi yao nzuri ila NT kawaidaEngland ni timu ya kawaida sana
Safu ya ulinzi iko uchi ijapokuwa wana jini harry kaneEngland ni timu ya kawaida sana
low quality kwenye kila kituSijui ni camera, uwanja au jezi. Nikiangalia mechi za Ligi Kuu sahivi najisikia kichefuchefu
Hii game 🙌Jude Bellingham⚽️
4.5 imetoa. Ilikua na odd kubwaaaHii game 🙌
Ni fundi kweli kweliJude bwana
Ila kwa beki za leo itarudiNi fundi kweli kweli