Mimi niko na wafungaji tu baadae Messi na AlvarezAtatisha sana
Kuna tatizo kidogoHivi kwanini huu uzi usiupe badge ya Live yakudumu?
Kwamba hata muda ambao mechi hazichezwi uwe live tu au mpaka mashindano yaishe uendelee kuwa live tuHivi kwanini huu uzi usiupe badge ya Live yakudumu?
Sawa...mimi bado nipongoja nilale kwaajili ya kumshuhudia Greatest Of All Time
Maskini Christian Ronaldo hata hasogelei kabisa kny listi hapoNadhani WC hii Mbappe anaenda kuwa Top Scorer wa muda wote.
View attachment 3609293