2020 sitampa kura Magufuli

Kuna jamaa kama nane hivi walimpigia lowasa wanasema wao 2020 ni JPM, hivyo sio mbaya ukienda upande wa pili!
 
mapema mno kusema unayoyasema. fanya mazoezi kula vizuri pumzika kwa wakati ufikike 2020
 
Dah...katika kila watanzania 4 atapata kura 3.....na yule mmoja wa utafiti hawezi kumpa
 
Waume zako wanaelewa umuhimu wa kumpigia Mgombea wa CCM. Utaeleweshwa taratibu!!
 
Kwani amesema mwaka 2020 atagombea urais? Kikatiba term moja ya urais ni miaka mitano tu.
 
Hayo ni mawazo yako...nikwambie kitu leo ujitambue...watu tunadanganyana maisha siyo magumu wew endelea kupiga porojo afu after 4yrs utavuna ulichopanda...jitambue kwanza afu ondoa siasa kudrive maisha yako...ichukukie kabisa afu tengeneza malengo yako kwa unachokipata...maisha yataenda tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…