2017

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,744
2,000
*Kwa wale niliowakosea 2016, nimewakwaza, walinikasirikia......hilo lilikuwa ni trela tu........ngoja sasa muone 2017 ntakavyo wawashia moto.*
 

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,799
2,000
I like it hunq hqjq yq kuombq msqmaha wakat unajua huwezmhbadilisha tabia na unajisikia raha kjwa ivyo ulivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom