2017: Tutarajie ongezeko kubwa la wanywa viroba nchini

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,130
2,000
Kwa nilioyaona mwaka huu, hadi wafanyakazi wa kampuni za Bia walianza kuonja viroba.

Najiuliza na kuwaza mwakani kutakuwaje kama hali ndio hii!

Tutarajie ongezeko kubwa kwenye hili.
 

dexterous

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
1,825
2,000
Usishangae na kampuni nyingine za bia kma safari wakaanza kuzalisha viroba
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,952
2,000
Kwa nilioyaona mwaka huu, hadi wafanyakazi wa kampuni za Bia walianza kuonja viroba.

Najiuliza na kuwaza mwakani kutakuwaje kama hali ndio hii!

Tutarajie ongezeko kubwa kwenye hili.
Mkuu [HASHTAG]#pdiddy[/HASHTAG] tutulie dawa iingie tushaambiwa uchumi umekua bila shaka umekua kwenda chini!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,130
2,000
Mpwa umefikiria kweli kweli maana viwanda vya viroba vinazidi kuota kama uyoga
NAKWAMBIA KILA KONA

KINGINE HIKO WAKO NJIANI KUFUNGUA KAMA SIO MARCH APRIL WANATOKEA UGANDA HUKUKWAO WANAUZA 500 YAUGANDA SAWA NA 300..
 

Attachments

  • IMG-20161231-WA0004.jpeg
    File size
    271.2 KB
    Views
    30

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom