nyakibimbi angela
Senior Member
- Sep 29, 2016
- 105
- 112
Subiri jamani kule hakuna jecha ni kura tu zinaangaliwa.
Kweli mkuu.Tulia umpikie mumeo ndani, acha kiherehere.... Unadhani taifa Kama Lile lenye maadui milion linaweza kuongozwa na mtu anayechuchumaa.... Shubabiti.
hapo kwenye red ndio nini hiyo?!We gamba hapa ni democrats v republicans...tuondolee utahaira wako
ludi tuu kulala maana naona bado uko ndotoniOlegunner solskjar na teddy shelgham walibadili matokeo pale nou camp 99' kipindi hicho technology sio advanced kama saiz, sembuse clinton ndio ashindwe???? It will never happen
Go clinton gooooo
Hakuna mwanadamu anayeweza kubadilisha kusudi la Mungu. Watumishi wa Mungu waache utabiri kwenye mambo ya siasa. Watafanya waumini wao wakose imani nao.Kusudi la mungu inawezekana lilikuwa mama Clinton kama Tb Joshua alivyotabiri sasa kwa wanadamu(wamarekani)wao wameamua kumchagua Trup haya mambo mawili tofauti
Kwa nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]BBC sjui wana hali gani?
Mayala kwa kisukuma maana yake ni njaa. "Mayala hoyeeee"- JMPAlishinda mkuu tatizo ni huu uchwara kwenye tume!! Trump hoyeeeee
Ukawa hawa kutumia wasanii na huku bongo uchakachuzi kwa sana yani ccm walichakachua Mpaka basi. Hakukuwa na fair ground during general election, USA taifa kubwa wamepiga siku moja ucku wameshajua rais tofauti na huku Mpaka wajizilishiehao wasanii sawa na wa ukawa wametumika na hawajashinda,ccm wasanii walitumika na tukashinda
Biblia yangu haiwatambui hao watu.... Sijui ya kwako inasemaje. Japo hujaweka bayana jinsia yako lakini kwa sera za democratic najua wewe utakuwa half man half woman. Go solder Go Trump.Mama, Dada, mkeo na binti yako pia
hii picha ya uongo mkuu hakikisha source unayotumia ni sahihi.